Tutorial Monitor hoạt động ra sao? Bản chất và sự thật !

Mình cũng là admin hyip nên cũng hiểu cái này chắc không phải PR đâu nhưng mà mình nghĩ nhiều monitor còn nổi tiếng hơn hyipbiz đấy chứ ở VN đó nên nhiều người nghi ngờ là PR , còn bài viết về monitor thì ai cũng biết rồi dựa vào monitor với quảng cáo mà đâu tư chứ đọc nhiều cũng chả tới đâu , mấy bác tưởng đọc xong cái đó là thành pro hyip à hay đọc xong 2 đến 3 bài viết nữa , nói chung là KN thui chứ đọc nhiều tẩu hỏa nhập bà bà đó

Nhờ bác mà em đã được soi sáng ~~

Thế này mà là PR ????? PR hay không thì ai đã từng sử dụng monitor của mình tự biết :) chính người dùng họ đánh giá như vậy .
lấy biz ra làm ví dụ lại bị kêu là PR đúng hài

hình như chủ top là nghisuy7777
mmo4me.com/showthread.php?80143-1-trieu-dong-cho-ai-tim-ra-thang-ranh-con-nghisuy7777
, vlcs :binhsua146:

Last edited by a moderator:
bài này mình up lên ai thấy có ích thì đọc. ko đọc cũng ko sao.mình cũng là newbie mà.Chơi HYIP là phụ.CAPTCHA là chủ yếu.HYIP mà ko tham, chịu tìm hiểu đọc đầy đủ các bài viết của các pro đi trước và học hỏi họ thì yên tâm ăn cam quýt cực ít.cứ yên tâm là như vậy =))

Last edited by a moderator:
bài này sao ko đc đưa lên đầu nhỉ :D, sao ko làm 1 topic tổng hợp cẩm nang trên đầu r` dẫn link tới từng topic giống mấy box khác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom