Mong tìm được người dạy Offer solo ^_^

Status
Not open for further replies.
Hihi không phải là miếng ngon giấu đâu mà là làm offer không có tương lai đâu cậu. Tớ đã trót theo lâu rồi nên vẫn phải theo thôi.
SEO theo cá nhân thì khó hơn rồi nhưng tạo team hoặc mấy thời gian tạo site vệ tinh là seo nhàn thôi.
Hi chậm mà chắc đúng ko a. E toàn seo vệ tinh ko thôi. Toàn làm một mình Y_Y.
Còn Offer e cũng chỉ rành một chút xíu xiu à, chắc như các a nói Offer khó nuốt thật, nhưng tạo 1 website solo rồi tuyển mem về thời gian thì e nghỉ chắc là ổn. Ko biết e nói vậy có đúng ko?

offer đúng là trước kia ngon, nhưng giờ nó het thời rồi cậu à, minh khuyên nếu biet làm web nên tập trung vào GA đi, minh cũng đang lăng tăng vào GA đây

? Ko hiểu câu bạn nói có ẩn ý gì, Google Adsense thì cái đó mình biết, nói GA thì mình ko hiểu thôi bạn ạ. Có một số web mình vẫn đang chơi Adsense, có 1 web phim cũng đang chơi cpmstar. Tại mình cũng thích làm Offer nên đang mò. Thích thì làm thôi bác ạ. ^_^
Ý mình là bạn đang giả vờ làm một kẻ mới vào nghề từ đấy thấy bản thận bọn mình max quê :D

Ý mình là bạn đang giả vờ làm một kẻ mới vào nghề từ đấy thấy bản thận bọn mình max quê :D
Mình đâu rãnh đâu bác @@ Có sao thì nói vậy thôi, sao phải giả vờ? Mà sao phải nói vậy nhỉ? ví dụ cho rằng nếu mình có giả vờ đi nữa thì để làm gì? Nghề hái ra tiền thì ai nào chia sẽ free cho. Mình cũng vậy thôi. :p (Bạn có thể nói tử tế chút xíu ko?)

offer đúng là trước kia ngon, nhưng giờ nó het thời rồi cậu à, minh khuyên nếu biet làm web nên tập trung vào GA đi, minh cũng đang lăng tăng vào GA đây
Ừm chắc vậy rồi. Vậy thôi cảm ơn các cậu nhiều nha.

Chúc mọi người luôn gặp nhiều may mắn, gặt hái nhiều thành công hen. :D

Chơi GA đi bạn, làm được web SEO được lên TOP sẽ có trafic, lúc đó đặt GA mới thích, tìm chủ đề đúng sở trường của bạn

Cái gì giờ cũng khó khăn, youtube cũng vậy, càng ngày càng nhiều người tham gia, luật càng ngày càng chặt chẽ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom