mong mọi người giúp đỡ, bị hack acc paypal verify

Mình có 1 acc PP đã verify = ngân hàng, CC chính chủ, giờ bị hack. Mail dùng đăng ký cũng bị hack nốt. Liệu mình có thể lấy lại không? Nếu lấy được phải làm thế nào? Nếu ko lấy lại được liệu kẻ hack đó có sử dụng được PP của mình không khi thông tin cá nhân mình đã cung cấp hết. Mình gà mờ, mong mọi người giúp đỡ.

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Việc bạn bị hack như z là thua rồi, vô phương cứu chữa.
Còn việc nó có xài được hay không là tùy thuộc trình độ của nó.
Chia buồn...

Upvote 0

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
Gửi mail nhờ support của Paypal nói đã bị hack PP và email, nhờ họ limit lại tài khoản rồi cung cấp các chứng từ chứng minh là là chủ sở hữu để yêu cầu họ đổi email khác cho, chắc đây là cách duy nhất để có thể hy vọng

Nếu trong PP ko có nhiều tiền thì làm cái mới cho xong :))

Upvote 0

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
cảm ơn mọi người. thẻ thì mình đóng lại rồi. $ thì cũng không nhiều nhưng tiếc là cái PP trùng tên. Chắc lập cái mới vậy. híc.

Upvote 0

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Giờ trước tiên lấy lại mail đã.
khôi phục mật khẩu mail băng câu trả lời bí mật hoặc băng tài khoản mail phục hồi khi đăng ký đó.
lấy được mail là lấy đc acc PP ngay ấy mà

Upvote 0
Giờ trước tiên lấy lại mail đã.
khôi phục mật khẩu mail băng câu trả lời bí mật hoặc băng tài khoản mail phục hồi khi đăng ký đó.
lấy được mail là lấy đc acc PP ngay ấy mà

vấn đề là mình ko khôi phục mail được nữa bạn àh. hình như nó đã đổi câu hỏi và câu trả lời.

Upvote 0
Reactions
10
MR
0.000
cậu dùng máy ở net hả chứ máy ở nhà ngoại trừ bị cài keylog sao bị hack dc . hoặc cậu giả vờ bị hack, cậu muốn biết cách hack paypal của người khác khi cậu ko có thông tin gì . Nấu bị hack thật sự gọi ra bank nói close thẻ là ok 100% nó lấy dc paypal mà ko có tiền nó lấy làm gì .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week