Request Mông lung mmo, còn đường nào cho newbie?

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Mới vào mmo chưa đầy nữa tháng, lân la lê lết các box mà còn mông lung về những điều mà các bác đi trước bàn luận, ko biết nên đi hướng nào, có bác nào tình nguyện cầm tay chỉ lối đến lúc đủ lông đủ cánh, e xin hậu tạ gọi hai tiếng "sư phụ".:D:D

bác nào biết resell hay dropshipping trên ebay cho em hỏi tí được không ạ ?? giờ em có cái pp vn verify với ebay rồi , giờ có nên buôn bán trên đấy luôn không ạ ?? hay các bước ban đầu để tạo an toàn cho tài khoản của mình ko bị limit hay j với ạ

Upvote 0
bác nào biết resell hay dropshipping trên ebay cho em hỏi tí được không ạ ?? giờ em có cái pp vn verify với ebay rồi , giờ có nên buôn bán trên đấy luôn không ạ ?? hay các bước ban đầu để tạo an toàn cho tài khoản của mình ko bị limit hay j với ạ
nên lấy nhiều feedback để lấy trust , sau đó bán thoải mái

Upvote 0
Mông lung thật :(
Mình ko phải newbie mình cũng mông lung :(

Upvote 0
:cool::cool: chuẩn bị tinh thần ăn cam chưa mà muốn đâm đầu vào con đường đen tối thế bạn
E lựa cam giá rẽ, chắc ăn đc ko sao:D:D
Bảo vệ hay bệnh viện mà trăm củ vậy :D
Có trăm củ thì giàu mịa nó r`, đầy phương án làm ăn nhẹ nhàng, ahihi
bệnh viện bác ơi, việt nam tiêu cực quá nên tốn cả trăm củ mới xin đc 1 chân

Upvote 0
:(:(:( tối qua xơi quả cam giá 180$ nên phải say xỉn tới giờ cho quên đời. HYIP bạc lắm. bác thớt nên tránh xa

Upvote 0
chủ thớt gần nhà mình, ở VT muốn làm NN là phải có tiền lobby, chả bù với quê gốc e Kiên Giang, có cho tiền vào NN cũng chẳng muốn vào lương ba cọc ba đồng bè phái, làm được việc là bị đì giống như một người gánh luôn cả team. thôi mai qua nhà e uống càfe coi như offline đồng hương Vũng Tàu.
kem đánh răng P/s: nếu đã làm NN khuyên thật lòng đừng nên vào MMO, nó bạc và đen như cái mõm chó, ngoài ra còn bị mắc bệnh trĩ nặng, không tin bác hỏi a e ở đây ai cũng bị hết :D

Upvote 0
Sao đầu từ to vậy bác :D:D:D
:(:( có lời có lỗ có chơi có chịu thôi. chỉ là tháng này đen như mực ..:oops::oops: chán thế cơ chứ. đầu tư mức đó với nhiều site đâu gọi là to được bác

Upvote 0
chủ thớt gần nhà mình, ở VT muốn làm NN là phải có tiền lobby, chả bù với quê gốc e Kiên Giang, có cho tiền vào NN cũng chẳng muốn vào lương ba cọc ba đồng bè phái, làm được việc là bị đì giống như một người gánh luôn cả team. thôi mai qua nhà e uống càfe coi như offline đồng hương Vũng Tàu.
kem đánh răng P/s: nếu đã làm NN khuyên thật lòng đừng nên vào MMO, nó bạc và đen như cái mõm chó, ngoài ra còn bị mắc bệnh trĩ nặng, không tin bác hỏi a e ở đây ai cũng bị hết :D
:eek:lương nhà nc quá bèo bọt nên muốn kiếm thêm bằng mmo đây, nhà bác bán cafe ko mai qua luôn, tiện thể giới thiệu mọi người ngồi cày mmo có đau lưng mỏi gối gì thì cứ xuống bv đông y nhá e tiếp:p

Upvote 0
:(:( có lời có lỗ có chơi có chịu thôi. chỉ là tháng này đen như mực ..:oops::oops: chán thế cơ chứ. đầu tư mức đó với nhiều site đâu gọi là to được bác
Topic nào cũng thấy than bị ăn cam, thôi đầu tháng r cúng giải hạn ta làm tiếp:):)
Ps: cần giới thiệu thầy cúng inb e biết một ông :D

Upvote 0
bác mông lung vậy chắc bác đống 500$ chỉ để lấy cái vạch vàng cho đẹp thôi hả:p
vạch vàng chỉ để làm cảnh :(

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,600
Latest member
gstexpert