Mong các bác giúp em với !!!

hoanganh36

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Em vì 1 chút nông nổi mà vừa làm mất 1720k , em biết số tiền đó đối với nhiều người thì không lớn nhưng đối với em nó rất là quan trọng. Em xin các bác, có bác nào có công việc gì cho em làm với để em có thể kiếm lại số tiền như trên thôi ạ , em không mong gì nhiều hơn. Em cảm ơn các bác rất nhiều !!! Mong các bác giúp đỡ.

Nông nổi chắc lại dính đến bet rồi :popo_boss:

bạn muốn kiếm lại 1720 $ nhưng chẳng có giới hạn trong bao lâu và công việc mong muốn là j ? lao động chân tay hay ngồi làm bạn với máy tính ...

kiếm số trên trong ~ 1 tháng thì mềnh cũng hóng được ai đó khai sáng với :popo_beauty:

Còn nếu như ko giới hạn time bình quân với lao động chân tay giờ 1 ngày công tầm 10$ vị tri mất tầm 172 ngày ~ 6 tháng là có đủ số bạn cần rồi.

Còn mmo nó vô chừng lắm, có khi 1 ngày 10$ hoặc thậm trí > 100$ cũng có (hiếm nhưng vẫn có và âm thầm ăn ko ai public full ) hoặc có khi cả tháng mới được 10$ hoặc lỗ cả tiền điện :D

Nói chung, nói chuyện cho mui thôi, bạn ngã từ đâu thì nên đứng lên từ đó, nên tự thân vận động hướng đi, đừng trông chờ vào ai đó có thể tạo cơ hội việc làm j cả, khó có ai share chén cơm cho người lạ :)

Chúc bạn có sức khoẻ và sớm kiếm được lại số tiền trên, gút lắc :)

Upvote 0
Nông nổi chắc lại dính đến bet rồi :popo_boss:

bạn muốn kiếm lại 1720 $ nhưng chẳng có giới hạn trong bao lâu và công việc mong muốn là j ? lao động chân tay hay ngồi làm bạn với máy tính ...

kiếm số trên trong ~ 1 tháng thì mềnh cũng hóng được ai đó khai sáng với :popo_beauty:

Còn nếu như ko giới hạn time bình quân với lao động chân tay giờ 1 ngày công tầm 10$ vị tri mất tầm 172 ngày ~ 6 tháng là có đủ số bạn cần rồi.

Còn mmo nó vô chừng lắm, có khi 1 ngày 10$ hoặc thậm trí > 100$ cũng có (hiếm nhưng vẫn có và âm thầm ăn ko ai public full ) hoặc có khi cả tháng mới được 10$ hoặc lỗ cả tiền điện :D

Nói chung, nói chuyện cho mui thôi, bạn ngã từ đâu thì nên đứng lên từ đó, nên tự thân vận động hướng đi, đừng trông chờ vào ai đó có thể tạo cơ hội việc làm j cả, khó có ai share chén cơm cho người lạ :)

Chúc bạn có sức khoẻ và sớm kiếm được lại số tiền trên, gút lắc :)
1.720.000 thôi bác ơi , bác có cách nào có thể giúp em kiếm lại số tiền đó với, xin bác giơ cao đánh khẽ

Upvote 0
Upvote 0
vừa check his cmt của bạn thì thấy bạn cũng biết cách kiếm tiền cơ mà :popo_sweat:
em là loại làng nhàng ấy mà bác , đã làm được gì nên hồn đâu bác, như thế thì em lại không phải lên đây xin các bác giúp đỡ, hix, bác thông cảm, có gì bác chỉ em làm với, em chỉ cần lấy lại dc 1.720.000đ thôi bác. Em cảm ơn bác rất nhiều !!!

Upvote 0
Bữa thấy có cái thớt úp lên cái gì kiếm cơm 100% đó, chắc lại đầu tư vào đâu rồi ăn được quả cam ngọt rồi chứ gì. Bữa cãi hăng lắm mà bạn!

Upvote 0
Bữa thấy có cái thớt úp lên cái gì kiếm cơm 100% đó, chắc lại đầu tư vào đâu rồi ăn được quả cam ngọt rồi chứ gì. Bữa cãi hăng lắm mà bạn!
Bác không giúp thì cũng có cần soi mói người ta như vậy không, trong cuộc đời bác bác có chắc lúc nào bác cũng đúng không ?

Upvote 0
Bác không giúp thì cũng có cần soi mói người ta như vậy không, trong cuộc đời bác bác có chắc lúc nào bác cũng đúng không ?
Ko đúng thì đừng chày cối để giờ đây bị lên gối trong lòng tức tối:popo_bye:

Upvote 0
bác muốn anh em trên mmo4me giúp mà bác không nói rõ ràng :
+ số tiền đó mất vì vấn đề gì ??? banh bóng , đề , HYIP hay bị scam ???
+ muốn kiếm lại số tiền đó trong bao lâu ???
+ bác làm được gì ??? có kỹ năng gì ???

Upvote 0
Chào ông. lâu ngày ko gặp :))
có kèo gì cho tui theo với :)) đang thất nghiệp cả tháng nay :popo_doubt::popo_cry:

Upvote 0
em cảm ơn bác nhiều ạ, em xin trả lời bác như thế này:
+ số tiền em mất là do bị scam bác
+ em bây giờ cũng chỉ muốn kiếm lại số tiền bằng đúng với 1.720.000đ thôi bác nên em cũng chưa nghĩ đến là mình có thể kiếm lại số tiền đó trong bao lâu
+ em bây giờ chỉ mong bác nào chỉ cho em 1 công việc bình thường thôi bác, thực sự kĩ năng thì em không có nhiều lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back