Ask Mong anh em giúp đỡ về tài khoản payoneer

hientoc

Newbie
Reactions
7
MR
0.268
Xin chào anh em
Mình có lập 1 cái tài khoản payoneer và được 1 ông anh chuyển cho vài chục đô. Hiện giờ mình muốn chuyển tiền đến 1 tài khoản payoneer khác nhưng lại báo không được vì mình đang bị thiếu 1 trong 2 cái yêu cầu của payoneer. Anh em có thể giúp mình có cách nào để chuyển tiền được không ?
Mình xin chân thành cảm ơn..

Ko chuyển được đâu vì phải nhận tiền từ công ty về mới chuyển được. Chỉ có cách duy nhất dùng thẻ rút tiền hoặc liên kết ví Vimo rồi rút tiền về ví là oke

Upvote 0
Ko chuyển được đâu vì phải nhận tiền từ công ty về mới chuyển được. Chỉ có cách duy nhất dùng thẻ rút tiền hoặc liên kết ví Vimo rồi rút tiền về ví là oke
bác cho e hỏi là phí qua vimo và rút tiền trực tiếp thì cái nào cao hơn ạ ...

Upvote 0
bác cho e hỏi là phí qua vimo và rút tiền trực tiếp thì cái nào cao hơn ạ ..

Vimo rẻ hơn thì phải. Rút trực tiếp mất 3$ phí + phí bank như agribank, vietcombank là 1$ nữa là 4$

Upvote 0
Vimo rẻ hơn thì phải. Rút trực tiếp mất 3$ phí + phí bank như agribank, vietcombank là 1$ nữa là 4$
em thấy rút qua vimo là ngon.

Upvote 0
cho t hỏi acc PO nước ngoài Ger bị quên mật khẩu dùng mail để đặt lại mật khẩu nhưng mấy hôm rồi vẫn ko nhận đc mail gì? còn acc PO Can nước ngoài khác quên mật khẩu nhập thông tin thì độ 30' nhận mail đặt lại mật khẩu luôn? acc PO ger bị sao hay cài đặt gì vậy ạ? ai support có hậu tạ ạ

Upvote 0
cho t hỏi acc PO nước ngoài Ger bị quên mật khẩu dùng mail để đặt lại mật khẩu nhưng mấy hôm rồi vẫn ko nhận đc mail gì? còn acc PO Can nước ngoài khác quên mật khẩu nhập thông tin thì độ 30' nhận mail đặt lại mật khẩu luôn? acc PO ger bị sao hay cài đặt gì vậy ạ? ai support có hậu tạ ạ
có đầy đủ thông tin acc ko b?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week