Mong anh em giúp đỡ mình qua lúc này :(

Payment Mode Account
Date 06/27/2012 06:15
Batch 101095959
From U8662941 (vanngoan)
To U1938986 (viettel)
Amount $10.00
Memo Chuc me ban mau khoi benh nhe.
Payment Purpose Other

"Bầu ơi thương lấy bí cùng,
Tuy rằng khác giống nhưng chung một giàn"

Chúng ta ai cũng có gia đình, rơi vào hoàn cảnh như bạn thật đáng thương, mỗi người một ít, chúng ta hãy chung tay góp sức giúp đỡ bạn ấy vượt qua khó khăn này.
Chà, lâu lắm mới thấy em

Upvote 0
Mình cũng muốn ủng hộ 200k ACB. Mình không còn lr. Bạn nào giúp mình chuyển cho Hoàng số LR tương đương 200k thì mình sẽ trả lại tiền qua ngân hàng ACB.

Chị muốn ủng hộ thì pm em ex từ ACB sang VCB gửi cho em Hoàng giúp chị nhé.

Upvote 0
Mod vào nhé closed topic

Đề nghị bác mod closed topic lại ... hiện Hoàng đã dư tiền trả nợ. bác mod vào closed topic nhé , bởi vì hạn chế lại còn giúp tiền cho anh em khác còn có chung hoàn cảnh với Hoàng nữa , nếu nhiều quá thì cũng thừa.. mod closed topic nhanh:binhsua35:

Upvote 0
Đề nghị bác mod closed topic lại ... hiện Hoàng đã dư tiền trả nợ. bác mod vào closed topic nhé , bởi vì hạn chế lại còn giúp tiền cho anh em khác còn có chung hoàn cảnh với Hoàng nữa , nếu nhiều quá thì cũng thừa.. mod closed topic nhanh:binhsua35:

newbie vào ra lệnh cho mod kìa?

Upvote 0
vấn đề không phải ở chỗ dư tiền trả nợ mà là ở chỗ có thêm tý tiền để có thể giúp Hoàng chạy chữa, thuốc thang cho mẹ. Làm sao mà bạn biết đã dư? Làm người không ai muốn bị ở trong hoàn cảnh này cả. Nên nếu giúp được Hoàng ít nhiều gì đó thì tốt, còn không thì mong các bạn im lặng giùm
:m157:

Upvote 0

Được bao nhiêu hay bấy nhiêu bạn à , mình nghĩ lúc này ai cho được bao nhiêu thì cho không bao h thừa cả ........ Bạn Hoàng nên thống kê số tiền mọi người đã ủng hộ có cái ghi nhớ , sau này ai trong họ có chuyện gì xảy ra anh em sẽ nhớ và sẽ giúp đỡ lại ....

Upvote 0

Được bao nhiêu hay bấy nhiêu bạn à , mình nghĩ lúc này ai cho được bao nhiêu thì cho không bao h thừa cả ........ Bạn Hoàng nên thống kê số tiền mọi người đã ủng hộ có cái ghi nhớ , sau này ai trong họ có chuyện gì xảy ra anh em sẽ nhớ và sẽ giúp đỡ lại ....

Câu nói hay nhất ngày

Upvote 0

ung thư đi chửa bệnh mà dư. mà lại chuyện trả nợ gì nửa đây ta. quyên góp để chửa bệnh mà

Upvote 0
Vậy thì hãy lộ cái bản mặt thật ra đi ku!:binhsua35:
Sao phải clone làm gì? Muốn là mscamer à? Hay tiếc tí $ ko giám ủng hộ!

Khong gop $ noi o day lam gi eo.. tai. muon cho ro rang thoi neu bac ay con kho khan nua thi giup nua thoi , tai muon ro rang khong phai tiec $ gi neu that su thi con giup hon con so $ nua. mien chem gio nhe

Upvote 0
Khong gop $ noi o day lam gi eo.. tai. muon cho ro rang thoi neu bac ay con kho khan nua thi giup nua thoi , tai muon ro rang khong phai tiec $ gi neu that su thi con giup hon con so $ nua. mien chem gio nhe

cảm ơn anh đã góp ý , hiện giờ em đã đủ tiền và đã trả hết nợ lần , mai e về quê gửi mẹ em ít tiền thế là xong rùi ạh ,mai anh em mmo qua nhà em chơi em cảm ơn mọi người rất nhiều nhé

Upvote 0
em online đi. Chị pm em nhé

Đã giúp chị gửi cho em Hoàng 200k rồi nhé.

- Lòng tốt mà còn có hạn chế nữa à cậu ? Ai muốn giúp thì họ gửi, có vấn đề gì đâu. Trả nợ đâu phải là xong, mẹ em ấy vẫn phải điều trị cơ mà.
- Bao nhiêu là nhiều quá ? Thế nào là thừa ?
- AE khác nếu có cùng hoàn cảnh mà post lên, mọi người thấy giúp được thì vẫn sẵn sàng giúp thôi. Giúp đỡ chia sẻ mà còn có chuyện băn khoăn chia người này ít, người kia nhiều à ?

cảm ơn anh đã góp ý , hiện giờ em đã đủ tiền và đã trả hết nợ lần , mai e về quê gửi mẹ em ít tiền thế là xong rùi ạh ,mai anh em mmo qua nhà em chơi em cảm ơn mọi người rất nhiều nhé

Có khó khăn gì cứ nói với anh hay chia sẻ cùng mọi người nhé, đừng ngại. Anh hay AE ai giúp được sẽ sẵn sàng giúp đỡ.

Upvote 0
Close thôi mod :binhsua25:

Upvote 0
$$$$$$$$$$$$$$$$$

Đã giúp chị gửi cho em Hoàng 200k rồi nhé.

- Lòng tốt mà còn có hạn chế nữa à cậu ? Ai muốn giúp thì họ gửi, có vấn đề gì đâu. Trả nợ đâu phải là xong, mẹ em ấy vẫn phải điều trị cơ mà.
- Bao nhiêu là nhiều quá ? Thế nào là thừa ?
- AE khác nếu có cùng hoàn cảnh mà post lên, mọi người thấy giúp được thì vẫn sẵn sàng giúp thôi. Giúp đỡ chia sẻ mà còn có chuyện băn khoăn chia người này ít, người kia nhiều à ?

Có khó khăn gì cứ nói với anh hay chia sẻ cùng mọi người nhé, đừng ngại. Anh hay AE ai giúp được sẽ sẵn sàng giúp đỡ.

+ Tại mình muốn cho rõ thôi .. vì có nhiều bạn có hoàn cảnh giống hoàng hiện tại hoàn cảnh của hoàng cũng dỡ hơn rất nhiều rồi vì được anh em giúp nếu giúp nhiều quá trong khi đó hoàng đã đủ thì đến khi anh em mmo khác cũng có người giống hoàn cảnh hoàng thì lúc đó anh em mmo giúp được $ cho bạn khác ko được nhiêu thôi bởi vì $ đã chuyển cho hoàng . MÌnh chỉ mong sự giúp đỡ đó tồn tại duy trì lâu dài và đều đặn chứ sợ đợt sau có anh em khác bị vậy thì giúp không được $$ khá hơn. cậu hiểu mình chứ. Viết hơi vị loằn ngoằn vì mới uống bia.. hehehe:binhsua25:

Upvote 0
Mình thấy 4rum mình có nhìu ng hảo tâm nè, nếu dc thì có 1 quỹ từ thiện. Hoạt động offline xen lẫn việc từ thiện thì hay quá.

Cho đi yêu thương thì mình sẽ nhận lại nhiều ấm áp từ trái tim mình :)

Upvote 0
bạn nào không ủng hộ xin đừng nói lời cay đắng sẽ chạm vào lòng tự trọng của mọi người

Mai ai đi thì về HP thăm mẹ bạn đó rồi sau đó tôi sẽ dẫn các bạn đi ĐỒ SƠN để tiêu tiền

Upvote 0
Không có tiền ủng hộ chỉ có tấm lòng mong mẹ bạn mau khỏe và gia đình bạn bớt khó khăn. thân!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back