Report Mong admin giải thích giùm ?! (truongtn7187)

Status
Not open for further replies.

vokimtri

Junior
Reactions
29
MR
0.007
Phone Number
Call me! Call me!
Tôi có tạo topic mang tính quảng cáo và TRIAL MOD - truongtn7187-có trả lời cho tôi bằng tiếng Anh. Vậy thì hỏi MOD là tôi trả lời bằng tiếng gì??? Tiếng Việt hay tiếng Anh?! Tôi trả lời lại bằng tiếng ANh thì TRIAL MOD - chắc không hiểu hoặc "TRÌNH CUẢ TRIAL quá cao siêu" nên TRIAL MOD đòi BANNED là sao? Mong ADmin trả lời giúp.
PS Tôi ghi chữ ADmin là hãy hiểu hàm ý. chứ tôi không ghi Admin hay admin nhé.
guestaccess.aspx

guestaccess.aspx

đề nghị ban hết mấy ông spam trong thớt này. :cool:

Upvote 0
cái thằng trial mod này mình bị 1 lần rồi, trẻ con nên đừng có chấp nó, topic bán vba nhan nhản nó ko thèm nhắc nhở, trước mình thò cái topic ra cái nó cho ăn point này nọ trong khi có 1 member khác bán suốt ngày nó ko thèm để ý tới cứ để bán ko nhắc nhở gì.
mình gặp người bênh vực nữa kìa:D, nói ra thì mắc công nhưng đời bất công mà:confused:

Upvote 0
Mới trial mà đã thế
cái thằng trial mod này mình bị 1 lần rồi, trẻ con nên đừng có chấp nó, topic bán vba nhan nhản nó ko thèm nhắc nhở, trước mình thò cái topic ra cái nó cho ăn point này nọ trong khi có 1 member khác bán suốt ngày nó ko thèm để ý tới cứ để bán ko nhắc nhở gì.
cái tin đầu là hệ thống gữi mà, nhưng Mod kia cũng là dạng sửu :p
mới tập sự đã thế lên lãnh đạo dân khổ :eek::eek::eek::eek::eek:
:):):) nghiêm túc kiểm điểm và rút kinh nghiệm ngay thì còn lên chức theo quy trình được

Thứ 1: mod hay trial ko là gì với các bạn cả. Bqt chỉ mong điều tốt nhất cho các bạn mà thôi.
Thứ 2: nếu tớ lạm quyền thì bạn sẽ ko thể nào post đc bài viết như bây giờ
Thứ 3: cảnh báo dù là tiếng anh hay tiếng ấn độ. Mình là việt nam thì bạn nghĩ ai cũng biết tiếng anh như bạn. Đừng cố gắng là mình giỏi bạn ah.
Thứ 4: nếu các bạn ko vi phạm bất kì cái ji thì không ai có thể report các bạn.
Thứ 5: nếu các bạn thấy các điều tôi nói ở trên sai có thể bầu hạ tôi xuống là member.

Upvote 0
Thứ 1: mod hay trial ko là gì với các bạn cả. Bqt chỉ mong điều tốt nhất cho các bạn mà thôi.
Thứ 3: cảnh báo dù là tiếng anh hay tiếng ấn độ. Mình là việt nam thì bạn nghĩ ai cũng biết tiếng anh như bạn. Đừng cố gắng là mình giỏi bạn ah.
Thứ 5: nếu các bạn thấy các điều tôi nói ở trên sai có thể bầu hạ tôi xuống là member.

Không cần biết cái đầu đuôi ra sao.
Nếu ông thớt reply English. Sao m không nói lại câu "Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt"
Mà m lại đòi banned ổng? Thái độ này thì ko có chữ kiên và nhẫn rồi.
Ae nhận xét để thấy sai rút kinh nghiệm mà vào cãi cùn ah.
Vote tự xin xuống mem không cần ai bầu hạ đâu. :D

Upvote 0
Đúng chất dân quan liêu, chúng mày thấy tao sai có giỏi thì đẩy tao xuống đi xem có được không, bác Mùi version 2 là đây :D

Upvote 0
Mình đã nói rồi mà, trẻ con nên anh em đừng có chấp... để cho cháu nó tự xin nghỉ anh e đừng gạch đá nữa tội nghiệp...

Upvote 0
Mod ấy trả lời là còn đỡ Mod duongchuot này thì point k thèm trả lời luôn:D

Upvote 0
Xem topic này xong cười rớt mẹ quai hàm...
Mod thì đánh dấu spam -> hệ thống tự gửi message warning. Ông vokimtri kia thì tưởng Mod cảnh báo = tiếng anh nên cũng bắn tiếng anh như gió.
Ông Mod thì lại rep lại 1 câu rất khắm.
Ông vokimtri kia thấy thế nên tưởng ông Mod "đấu" tiếng anh ko lại nên đòi banned.
Câu chuyện Mod gạ tình em vokimtri hài hước quá :D

Upvote 0
Xem topic này xong cười rớt mẹ quai hàm...
Mod thì đánh dấu spam -> hệ thống tự gửi message warning. Ông vokimtri kia thì tưởng Mod cảnh báo = tiếng anh nên cũng bắn tiếng anh như gió.
Ông Mod thì lại rep lại 1 câu rất khắm.
Ông vokimtri kia thấy thế nên tưởng ông Mod "đấu" tiếng anh ko lại nên đòi banned.
Câu chuyện Mod gạ tình em vokimtri hài hước quá :D
Mmoer không biết tiếng anh, Mod (số ít nhé) không biết rules:D

Upvote 0
làm mod mà như bạn nghĩ đi cho lành, người kia ko biết hệ thống tự động gữi nên mới tưởng là bạn Gữi tiếng Anh nên mới trả lời bằng TA, đó là người ta tôn trọng bạn tưởng bạn thích nc bằng TA nên TL TA thôi, nếu bạn ko hiểu thì bạn kêu TL bằng tiếng Việt là xong việc gì đoài banned, hành động của bạn sửu thế còn gì nữa

Upvote 0
Last edited:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,783
Latest member