Report Mong admin giải thích giùm ?! (truongtn7187)

Status
Not open for further replies.

vokimtri

Junior
Reactions
29
MR
0.007
Phone Number
Call me! Call me!
Tôi có tạo topic mang tính quảng cáo và TRIAL MOD - truongtn7187-có trả lời cho tôi bằng tiếng Anh. Vậy thì hỏi MOD là tôi trả lời bằng tiếng gì??? Tiếng Việt hay tiếng Anh?! Tôi trả lời lại bằng tiếng ANh thì TRIAL MOD - chắc không hiểu hoặc "TRÌNH CUẢ TRIAL quá cao siêu" nên TRIAL MOD đòi BANNED là sao? Mong ADmin trả lời giúp.
PS Tôi ghi chữ ADmin là hãy hiểu hàm ý. chứ tôi không ghi Admin hay admin nhé.
guestaccess.aspx

guestaccess.aspx

vì bạn bị report là spam nhiều nên trial mod nhấn vào nut báo cáo Spam tự nó baned thui bạn. và câu TA mà bạn thấy do hệ thống tự gửi đó :D

Upvote 0
Cái đám tiếng Anh đó là do hệ thống tự gửi, bạn chỉ bị warning 3 points chứ đâu đã bị ban acc. @truongtn7187 người ta không biết thì giải thích chứ sao đòi ban rồi.
vì bạn bị report là spam nhiều nên trial mod nhấn vào nut báo cáo Spam tự nó baned thui bạn. và câu TA mà bạn thấy do hệ thống tự gửi đó :D
Warning thôi, trial mod đâu dùng chức năng kia được, càng ko thể xử lý report :|

Last edited:
Upvote 0
Mới trial mà đã thế

Upvote 0
Kiệt lời cả 2 :oops:

Upvote 0
cái thằng trial mod này mình bị 1 lần rồi, trẻ con nên đừng có chấp nó, topic bán vba nhan nhản nó ko thèm nhắc nhở, trước mình thò cái topic ra cái nó cho ăn point này nọ trong khi có 1 member khác bán suốt ngày nó ko thèm để ý tới cứ để bán ko nhắc nhở gì.

Upvote 0
cái thằng trial mod này mình bị 1 lần rồi, trẻ con nên đừng có chấp nó, topic bán vba nhan nhản nó ko thèm nhắc nhở, trước mình thò cái topic ra cái nó cho ăn point này nọ trong khi có 1 member khác bán suốt ngày nó ko thèm để ý tới cứ để bán ko nhắc nhở gì.
Bạn thấy ai bán ko có bh bạn cứ ấn report là có mod xử lý à, ai cũng như ai mà, tại nhiều mem bán chui ở box khác hoặc xử lý xót đó. Chứ lên report là chắc chắn có người xử.

Upvote 0
Hài, hài quá :D
Nhưng lần này là lỗi thuộc về Trial Mod rồi
Thôi không sao, cũng chỉ là hiểu nhầm, bớt giận nha bạn

Upvote 0
Kaka, ai biết, thấy trial mod phản hồi về bằng tiếng Anh. Nên tưởng trial mod xổ tiếng Anh nên mình chơi lại. Ai ngờ là hệ thống tự động. Vấn đề làm ình không spam, vì topic mình người ta bay vào hỏi thông tin và mình trả lời. Chứ mình có đi lòng vòng spam đâu.

Upvote 0
Kaka, ai biết, thấy trial mod phản hồi về bằng tiếng Anh. Nên tưởng trial mod xổ tiếng Anh nên mình chơi lại. Ai ngờ là hệ thống tự động. Vấn đề làm ình không spam, vì topic mình người ta bay vào hỏi thông tin và mình trả lời. Chứ mình có đi lòng vòng spam đâu.
Đa số mod trước khi baned hay point đều xem xét, Một số ít trong đó nhắm mắt làm bừa bạn ạ:D

Upvote 0
Upvote 0
:):):) nghiêm túc kiểm điểm và rút kinh nghiệm ngay thì còn lên chức theo quy trình được

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week