Got Paid momo.vn-Kiếm 150k đã áp dụng cho viettinbank bidv and acb

Đã nhận được thẻ 50k của chủ thớt
Thanks bạn nhé :D:D:D

cai muc khuyen mai cho nao MOMo vậy, đã hướng dẫn thì hướng dẫn đầy đủ người khác dễ xem, tim mãi chẳng thấy mục khuyen mai dau ca

Báo

lỗi tài khoản bidv online chưa đăng ký bạn ơi.. đợt mình có ra kích hoạt bidv smartbanking r mà nhỉ?
:3 bidv smart khác bidv online. Bạn có thể đăng kí bidv online bằng cách truy cập website bidv để đăng kí nhé. Mình đăng hỏi bên bidv xem bidv smart có đăng kí được momo không rồi mình trả lời bạn nhé. Cảm ơn bạn

:3 bidv smart khác bidv online. Bạn có thể đăng kí bidv online bằng cách truy cập website bidv để đăng kí nhé. Mình đăng hỏi bên bidv xem bidv smart có đăng kí được momo không rồi mình trả lời bạn nhé. Cảm ơn bạn
Smart đc nhé
Mình xài smart reg chỗ bạn đó
Cứ vô liên kết, nó sẽ nhảy lên nhập mã ưu đãi. Tiếp theo thì có 3 mục để chọn. Bạn hãy chọn số tài khoản. Và nhập pass bt như smart :D:D

Smart đc nhé
Cứ vô liên kết, nó sẽ nhảy lên nhập mã ưu đãi. Tiếp theo thì có 3 mục để chọn. Bạn hãy chọn số tài khoản. Và nhập pass bt như smart :D:D
Vẫn bị báo là khách hàng chưa đăng ký dịch vụ tại BIDV. Chắc để mai mình ra hỏi lại

Smart đc nhé
:D tkanks bạn
Vẫn bị báo là khách hàng chưa đăng ký dịch vụ tại BIDV. Chắc để mai mình ra hỏi lại
Hay là để lâu. Hết xiền nó tự hủy nhỉ

Á à, có khi là do mình đăng ký cả 2. Nên nhiều lúc 2 cái đó chung 1 pass, chung user. Nên mình không biết là đang xài cái nào chăng :eek:
Bên VCB thì khác nhau hoàn toàn nên phân biệt được :D

:D tkanks bạn

Hay là để lâu. Hết xiền nó tự hủy nhỉ
À, mình có reply lại ở trên cho bạn kia
Có khi do mình nhầm
Vì hình như user của smart với internetbanking là 1, pass mình cũng đặt giống nhau
Nên mình không biết là vào cái nào, lại tưởng là smart cũng nên :confused:

Bên VCB thì 2 cái khác nhau nên dễ phân biết

Á à, có khi là do mình đăng ký cả 2. Nên nhiều lúc 2 cái đó chung 1 pass, chung user. Nên mình không biết là đang xài cái nào chăng :eek:
Bên VCB thì khác nhau hoàn toàn nên phân biệt được :D
:) >< mình thấy mí ngân hàng này giấc rối qua như acb có ibanking thôi. dùng được cả trên web cũng như app

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,293
170,423
Latest member
Glock66
Back
Top Bottom