Momo.vin - Chẵn Lẻ Momo Sịn mời anh em dùng thử

Trang chủ : https://momo.vin/
Fanpage : https://www.facebook.com/ChanLeMomoVin/

Đang có mốc 10,000 - 100,000 Rate 190%

Ae chơi thử vui vẻ và đánh giá hệ thống giúp mình nhé :cool:
Vừa ghé site bác , chính xác là rate nếu ăn là 90% tổng số tiền cược, Ví dụ cược 10k, thì thu về 19k tất cả, thế là lãi 9k = 90% chứ 190% ở đâu ra . Bác giật 190% nghe ghê quá, sửa lại đi cho anh em đỡ nhầm, đừng lùa gà thế chứ ?

Vừa ghé site bác , chính xác là rate nếu ăn là 90% tổng số tiền cược, Ví dụ cược 10k, thì thu về 19k tất cả, thế là lãi 9k = 90% chứ 190% ở đâu ra . Bác giật 190% nghe ghê quá, sửa lại đi cho anh em đỡ nhầm, đừng lùa gà thế chứ ?
Okay bác, sorry bên mình ghi lộn

site có vô được đâu ... quay mòng mòng o_O o_O o_O
site bt nha bác ơi, mà cũng ko có cần chơi qua site, site chỉ để update lệnh thanh toán chưa thôi
Còn vào fanpage xem hd vẫn chơi tự động dc ạ

chơi trò tổng âm này thì càng chơi nhiều càng lỗ nhỉ :D
Cái này cũng ko thật sự gọi là trò bác ạ, 50 - 50 thôi, vì chơi trên momo, momo trả lệnh số cuối ntn thì ăn thua thôi ạ. Máy ko can thiệp hehe

T vào chơi thử 2 cái win, cái đầu thì nó có trả tiền, mà cái sau thì k thấy đâu :))

T vào chơi thử 2 cái win, cái đầu thì nó có trả tiền, mà cái sau thì k thấy đâu :))
API momo sẽ trả sau 5-10 giây, có khi chậm hơn, bác xem time trên trang chủ countdown ý, là nó sẽ trả thưởng sau khi hết time ạ và bắt đầu lại

Thắng chưa auto trả tiền à bác, thấy số trên web mà vẫn chưa có tiền.
Trên web lệnh giao dịch thắng mà thưởng ghi 0đ nghĩa là đang đợi duyệt lệnh mới ấy ạ, bác xem qua thời gian trên web đếm ngược nhé

50-50 bác ơi, bên em hoặc bên người chơi ko ai can thiệp được gì ạ :D
mình vừa thử thấy đúng sao chưa trả thưởng nhỉ

giao dịch hàng ngày nhiều ko bạn :D
Cũng tạm bác, do bên mình có kết hợp chạy ads nữa, với lại nhận thức của mọi người về cái này hâu như là chưa nhiều ở Ads, vì ai cũng nghĩ chuyển tiền vào ví đó là lừa đảo kk, nên hiện tại rất may là gd hằng ngày vẫn đang ổn kk

Cũng tạm bác, do bên mình có kết hợp chạy ads nữa, với lại nhận thức của mọi người về cái này hâu như là chưa nhiều ở Ads, vì ai cũng nghĩ chuyển tiền vào ví đó là lừa đảo kk, nên hiện tại rất may là gd hằng ngày vẫn đang ổn kk
ok, chúc site sớm hút đc khách hàng, để tiến tới đạt đc doanh số ngàn tỷ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back