MoMo tự lấy tiền Khách thanh toán cho GG

huynhminhyntd

Senior
Solutions
1
Reactions
461
MR
0.032
Mẹ bà nó, ko để tiền thì thôi để vô là trừ ngay lúc túng thiếu.

Nhưng nghĩ cũng quái dù có liên kết phương thức thanh toán, thì khi trừ cũng phải hỏi chủ tài khoản có đồng ý hay không chứ, sao lại tự ý lấy tiền của người khác thanh toán cho bên thứ 3.

Điều này chứng tỏ Momo ko phải ví điện tử an toàn.

Mà quan trọng là tôi ko có liên kết hay dùng dịch vụ nào trả tiền cho CH Play, giờ bắt lục lại từng acc coi acc nào liên kết và hủy. Tui chỉ chốt 1 câu

GG thì tui có tầm 7 con số, giờ tui log 1 account mà ko phải account đó liên kết tui sẽ lấy accv ote 1 sao kèm bình luận cay độc. Và từ ngày hôm nay xoá MoMo ra khỏi điện thoại và rãnh rỗi đi spam bài MoMo tự ý lấy tiền của Khách hàng để thanh toán cho bên thứ 3 mà ko hỏi chủ tk có đồng ý hay không

View attachment 210816View attachment 210817

Nhưng nghĩ cũng quái dù có liên kết phương thức thanh toán, thì khi trừ cũng phải hỏi chủ tài khoản có đồng ý hay không chứ, sao lại tự ý lấy tiền của người khác thanh toán cho bên thứ 3.

Mà quan trọng là tôi ko có liên kết hay dùng dịch vụ nào trả tiền cho CH Play, giờ bắt lục lại từng acc coi acc nào liên kết và hủy. Tui chỉ chốt 1 câu

GG thì tui có tầm 7 con số, giờ tui log 1 account mà ko phải account đó liên kết tui sẽ lấy accv ote 1 sao kèm bình luận cay độc. Và từ ngày hôm nay xoá MoMo ra khỏi điện thoại và rãnh rỗi đi spam bài MoMo tự ý lấy tiền của Khách hàng để thanh toán cho bên thứ 3 mà ko hỏi chủ tk có đồng ý hay không
Tự hủy cái tự động thanh toán thôi. Lỗi của b mà

Dùng MOMO liên kết thanh toán mà khi đăng ký thanh toán cho bất kỳ app hay bên thứ 3 nào nó có hiện mục ĐỒNG Ý TỰ ĐỘNG THANH TOÁN GIA HẠN không ? Do lúc đó bạn không để ý mà đồng ý luôn thì nó tự động gia hạn thôi. Nó luôn có các điều khoản rõ ràng không trách được nó đâu.

Bạn nên tự kiểm tra trong phần thanh toán để hủy việc tự động gia hạn hoặc luôn để số dư MOMO ở dưới mức có thể thanh toán, khi nào cần việc j hãy nạp tiền vô, không đủ tiền thì nó sẽ báo thanh toán không thành công

Đã quyết định dùng 1 lần thì hủy thanh toán tự động,, ko hủy thì cm hết thui

trước khi add nó có điều khoản hết mà. do bro ko đọc kỹ thôi. mấy dịch vụ của google hay apple mà add momo là nó tự động pay hết

tào lao quá bạn, khi bạn đăng ký cái gì đó có trừ tiền hàng kỳ thì nó đã nói rõ, bạn đã đồng ý thì hiển nhiên đến kỳ là nó trừ, sao mà nó lại đi hỏi lại bạn như bạn muốn đc. Bạn qua xin lỗi Momo đi chứ ai lại lỡ đái dầm xong đổ tại chim như thế :)

Do mình lại đi đỗ lỗi người khác. Ngay cái lúc đăng ký Subscription, ko hủy đi thì tất nhiên đã đồng ý điều khoản vào chu kì tiếp theo nó trừ tiếp rồi!

Lỗi của thread ko tắt cái auto renew ở trong google play đi :) Bạn ko tắt cái đó nó sẽ tự trừ tiền khi có tiền trong tài khoản momo nhé.

Mà đã bao giờ dùng momo tt cho cái gì trên CH Play đâu ?
Mà nếu có trừ thì phải báo chứ , chứ nạp tiền vô momo là đưa tiền cho momo quản lý à

View attachment 210816View attachment 210817

Hôm trước mình cũng vậy
Trước đó mình méo cài VPN Panda để dùng thử
Tự dưng hồi cuối tháng 12 tự nhiên nó báo tin nhắn trừ hơn 1tr để mua VPN đó gói 1 năm, ****** nó.
Tring khi mình méo nhớ là tải về đăng ký dùng thử 7 ngày rồi tự động mua ****** gì hết
Giờ méo biết kêu ai mà đòi

Hôm trước mình cũng vậy
Trước đó mình méo cài VPN Panda để dùng thử
Tự dưng hồi cuối tháng 12 tự nhiên nó báo tin nhắn trừ hơn 1tr để mua VPN đó gói 1 năm, ****** nó.
Tring khi mình méo nhớ là tải về đăng ký dùng thử 7 ngày rồi tự động mua ****** gì hết
Giờ méo biết kêu ai mà đòi
hết dùng thử tự gia hạn ở đâu cũng thế thôi bạn

hết dùng thử tự gia hạn ở đâu cũng thế thôi bạn
Vấn đề là trước đó mình không tải app của thằng này về đt cũng ko dùng thử
Nếu mình có tải về dùng thử mà mình ko nhớ
Thì khi gỡ app mình cũng nhớ chứ ?
Trong khi có 7 ngày thôi, đt báo trừ tiền mà app thì có trong đt méo đâu
Trước giờ mibhf cũng dùng trial mấy app, nó báo sau khi hết hạn thử thì nó tự động gia hạn thì mình đều vào CH để hủy.
Mà thế đ nào nó gia hạn luôn gói 1 năm

Vấn đề là trước đó mình không tải app của thằng này về đt cũng ko dùng thử
Nếu mình có tải về dùng thử mà mình ko nhớ
Thì khi gỡ app mình cũng nhớ chứ ?
Trong khi có 7 ngày thôi, đt báo trừ tiền mà app thì có trong đt méo đâu
Trước giờ mibhf cũng dùng trial mấy app, nó báo sau khi hết hạn thử thì nó tự động gia hạn thì mình đều vào CH để hủy.
Mà thế đ nào nó gia hạn luôn gói 1 năm
bạn bị ở momo hay gì nếu bạn không trial thì hoàn toàn có thể mail để refun. Kể cả trừ do quyên mail thằng cho nó thường nó vẫn trả lại tiền mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom