MoMo tự lấy tiền Khách thanh toán cho GG

Không có gì là tự nhiên cả

bạn bị ở momo hay gì nếu bạn không trial thì hoàn toàn có thể mail để refun. Kể cả trừ do quyên mail thằng cho nó thường nó vẫn trả lại tiền mà
Mail cho google rồi mà nó rep lại kiểu như nó check ko thấy nằm trong điều khoản hay gì đó rồi từ chối refund
Chứ nếu tự tay mình tải app dùng rồi liên kết cả ví momo hoặc lúc xóa app
Thì mình cũng nhớ 1 trong 2 cái đó
Đăng này tự nhiên nhận thông báo trừ tiền mới ngạc nhiên
Vào check chplay thì thấy tự nhiên mua vpn 1 năm

mọi sự ngu l..n đều phải trả giá bằng tiền :popo_big_smile:

Mail cho google rồi mà nó rep lại kiểu như nó check ko thấy nằm trong điều khoản hay gì đó rồi từ chối refund
Chứ nếu tự tay mình tải app dùng rồi liên kết cả ví momo hoặc lúc xóa app
Thì mình cũng nhớ 1 trong 2 cái đó
Đăng này tự nhiên nhận thông báo trừ tiền mới ngạc nhiên
Vào check chplay thì thấy tự nhiên mua vpn 1 năm
Mail nó bảo tao bị hack thì cơ hội đòi lại tiền cao hơn.

Bà mẹ nó
Nó có ghi gõ ràng sẽ hoàn tiền trong các trường hợp nào đó...
Rồi bây giờ nó rep mail nó nói sẽ ko hoàn tiền trong hầu hết các lý do 😂

Attachments

580.8 KB · Views: 59
Bà mẹ nó
giờ chỉ có chạy ra bank bảo bị hack thẻ là được trả :popo_beauty:

Bà mẹ nó
mail cho bọn vpn ấy bác. nhưng e nói thật bác chuyện tự nhiên rất khó xảy ra

Dùng MOMO liên kết thanh toán mà khi đăng ký thanh toán cho bất kỳ app hay bên thứ 3 nào nó có hiện mục ĐỒNG Ý TỰ ĐỘNG THANH TOÁN GIA HẠN không ? Do lúc đó bạn không để ý mà đồng ý luôn thì nó tự động gia hạn thôi. Nó luôn có các điều khoản rõ ràng không trách được nó đâu.

Bạn nên tự kiểm tra trong phần thanh toán để hủy việc tự động gia hạn hoặc luôn để số dư MOMO ở dưới mức có thể thanh toán, khi nào cần việc j hãy nạp tiền vô, không đủ tiền thì nó sẽ báo thanh toán không thành công
Chuẩn rồi.

Chấp nhận điều khoản tự động gia hạn thì Momo nó gia hạn thôi. Ở đây nó không làm sai, do người dùng không tắt tính năng

Nó không sai , nhưng nó giống 1 cái bẫy

Mới bị cái app picsart không bấm dùng thử (vì đang xài account bà chị) mà nó hack hay gì tự bấm dùng thử rồi tự đăng ký 1 năm luôn. Nói chung xài Internet dễ bị lừa đảo

Lỗi này chủ yếu do chính mình thôi chứ mấy cái thanh toán kiểu này nó toàn để tự động mà.

cái này là lỗi của bạn, khi ép vào gg là nó có chức năng thanh toan tu dông như khi ep thẻ visa nhé, cần mua thẻ visa hay acc paypal trusted ib zalo m nhé, 0965604144

Mẹ bà nó, ko để tiền thì thôi để vô là trừ ngay lúc túng thiếu.

View attachment 210816View attachment 210817

Nhưng nghĩ cũng quái dù có liên kết phương thức thanh toán, thì khi trừ cũng phải hỏi chủ tài khoản có đồng ý hay không chứ, sao lại tự ý lấy tiền của người khác thanh toán cho bên thứ 3.

Điều này chứng tỏ Momo ko phải ví điện tử an toàn.

Mà quan trọng là tôi ko có liên kết hay dùng dịch vụ nào trả tiền cho CH Play, giờ bắt lục lại từng acc coi acc nào liên kết và hủy. Tui chỉ chốt 1 câu

GG thì tui có tầm 7 con số, giờ tui log 1 account mà ko phải account đó liên kết tui sẽ lấy accv ote 1 sao kèm bình luận cay độc. Và từ ngày hôm nay xoá MoMo ra khỏi điện thoại và rãnh rỗi đi spam bài MoMo tự ý lấy tiền của Khách hàng để thanh toán cho bên thứ 3 mà ko hỏi chủ tk có đồng ý hay không
Trước khi sử dụng free bất kỳ cái gì trên app store / CH play thì nên nhớ đừng có dại chấp nhận thanh toán visa/momo, nếu k có tiền hoặc k định mua key thì tốt nhất out mẹ nó cái app đấy đi, vì bạn chấp nhận thanh toán sau khi hết thời gian dùng thử thì nghĩa là bạn đã đồng ý cmn thanh toán dịch vụ rồi còn gì nữa.
Bài học cho bạn là không có bữa trưa nào miễn phí cả, chỉ có nước mưa và *** là free vô điều kiện nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom