Got Paid [Momo] Kiếm 150k Đã áp dụng cho BIDV, ViettinBank, Agribank

cơ chế thế nào b
bạn sẽ nhận được gói quà 300k: xem chi tiết click xem chi tiết.
mình sẽ nhận được ngẫu nhiên các gói quà: 300k,500k,1tr, mình sẽ bác lại dựa theo gói quà mình nhận được nhé(50% thẻ đa năng từng gói quà). ví dụ, gói 1tr mình sẽ back lại 100k

cơ chế thế nào b
thường thường chọn khung giờ vàng sẽ được gói 1tr :v vậy tức bạn sẽ được 300k và mình back lại bạn 100k thẻ, nếu bạn thích thẻ nào trong gói đầy ngoài thẻ đa năng nếu tặng được mình sẽ tặng cho bạn

thường thường chọn khung giờ vàng sẽ được gói 1tr :v vậy tức bạn sẽ được 300k và mình back lại bạn 100k thẻ, nếu bạn thích thẻ nào trong gói đầy ngoài thẻ đa năng nếu tặng được mình sẽ tặng cho bạn
giờ vàng là mấy giờ vậy b

giờ nhập được không b, giờ chỉ cần lk bank ko cần nạp tiền phải ko b

giờ nhập được không b, giờ chỉ cần lk bank ko cần nạp tiền phải ko b
cần nạp bạn ak, nếu bạn k có tiền trong ngân hàng thì mình sẽ send cho bạn 10k nhé.
hiện tại nếu giờ nhập thì sẽ không được gói 1tr mà sẽ ngẫu nhiên, nếu mai có khung giờ vàng thì bạn hãy thực hiện nhé.

cần nạp bạn ak, nếu bạn k có tiền trong ngân hàng thì mình sẽ send cho bạn 10k nhé.
hiện tại nếu giờ nhập thì sẽ không được gói 1tr mà sẽ ngẫu nhiên, nếu mai có khung giờ vàng thì bạn hãy thực hiện nhé.
ok vậy mai m nhập . khung giờ bao nhiêu vậy bạn

vẫn cần nạp hả b

hì mình không rõ, mai momo thông báo mới biết nhưng chắc tầm giờ trưa

đugns rồi bạn, nạp để xác thực tài khoản còn hoạt động.
ok bạn. vậy trưa mai xem thế nào rồi nhập. à nhập xong send m 10k xác thực cái nha. tk hết tiền mất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom