New Mỗi videos kiếm 0.10 đến 0.20$ / 1 lượt xem

momomo

Senior
Reactions
168
MR
0.000
site của nga , open hôm 14/11 nên chưa thấy Proof ,có người pay rồi nhưng có thể họ chưa post proof lên , site này được đánh giá khá cao

Công việc : mở tap video lên và Play Videos chờ 100 giây rồi nhập capcha được 0.10$ - 0.20$ , các bạn nên dùng cốc cốc hoặc google chorme để dịch nhé

Sau 24h quảng cáo ( videos ) sẽ có lại để chúng ta kiếm tiền ,trung bình 1 ngày xem được tầm 3.50$

đăng ký : http://paytube.pw/register.php?r=sigup

đăng ký xong ( như hình )

để xem videos kiếm tiền các bạn vào mục ( đây là mình đã dùng gôgle dịch ) ô khoanh xanh

có rất nhiều Videos cho các bạn xem ( như hình ) chỉ việc click vào tiêu đề để xem , ko cần xem cũng được đợi 100 giây đếm ngược nhập capcha và ấn nút đỏ như hình

Thanh toán qua các cổng

Last edited:
bác nào ko hiểu gì cứ hỏi nhé :D , vừa gửi thư đến admin bảo đưa cho tao bằng chứng nhận tiền của site thì tao sẽ giới thiệu người cho site mày :D

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
có mùi cam, vì cái này reg ko cần xác nhận mail, ngồi 1 lúc có thể được cả trăm ref , với 0.1 đến 0.2/ lần thì cam chắc , 0.01 hoặc 0.02 còn may ra :D

mà thôi, cái này cũng chẳng có gì ghê gớm, nói luôn ở đây cho mọi người tự tìm hiểu auto reg, quan trọng là cách làm và thủ thuật làm chứ nói ko cũng khó mường tượng lắm :)

cách auto reg cần : 1 máy ảo + 1 phần mềm fake ip + 1 phần mềm auto click + phần mềm Macro Recorder + thủ thuật convert lặp từng vòng + swap . mình chỉ gợi ý thế, cứ tìm hiểu sẽ rõ

làm trên máy thật cũng đc, nhưng trong lúc nó auto mình còn nhiều việc khác nên cứ cho máy ảo nó làm

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back