Report Mới verify pp vài ngày, mua 30$ paypal về thanh toán thì có dễ mít không ạ

hoangrapsoul

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Em mới ver cái acc paypal vài ngày, định mua 30$ về thanh toán cái dịch vụ hosting liệu có dễ limited không các bác nhỉ :(

Em mới ver cái acc paypal vài ngày, định mua 30$ về thanh toán cái dịch vụ hosting liệu có dễ limited không các bác nhỉ :(

Rất dễ limit trong trường hợp này
Hoặc là sẽ bị pending
Bạn nên nạp tiền vào thẻ visa mà thanh toán nhé, 30$ thì cũng ko hơn kém rate bao nhiêu cả đâu

thế tk paypal mới là không mua đc $ à, như bác MrChaosq10 nói thì newbie không đc reg tk paypal à, đang định reg 1 paypal để có việc mà bác nói vậy thấy nản

thế tk paypal mới là không mua đc $ à, như bác MrChaosq10 nói thì newbie không đc reg tk paypal à, đang định reg 1 paypal để có việc mà bác nói vậy thấy nản
rep xong để vài ngày rùi dùng, k thì gd bị hold 21 ngày mới đc sử dụng

Rất dễ limit trong trường hợp này
Hoặc là sẽ bị pending
Bạn nên nạp tiền vào thẻ visa mà thanh toán nhé, 30$ thì cũng ko hơn kém rate bao nhiêu cả đâu
bác cho hỏi phát. em có 2 cái paypal. cái cũ đã liên kết vs vía rồi, giờ dùng cái visa đó liên kết vs paypal mới có bị sao ko ?

hơi liên quan chút chứ có cái tk paypal đã veri khá cũ trúst cao mà giờ ko có nhu cầu dùng nữa thì nên làm gì nhỉ. bán đấu giá à :)

Newbie thì bạn cứ có visa, nạp tiền vào đó thánh toán nhỏ lẻ ít lần tạo độ trust
Rồi nhận thanh toán nhỏ lẻ về ít một, 1 thời gian sau thì có thể mua
Nhưng vẫn nên hạn chế mua bán, acc 10 năm mà mua bán vẫn limit như chơi, hên xui thôi

bác cho hỏi phát. em có 2 cái paypal. cái cũ đã liên kết vs vía rồi, giờ dùng cái visa đó liên kết vs paypal mới có bị sao ko ?

Ko liên kết được vậy nha, PP ko cho phép làm vậy

hơi liên quan chút chứ có cái tk paypal đã veri khá cũ trúst cao mà giờ ko có nhu cầu dùng nữa thì nên làm gì nhỉ. bán đấu giá à :)
Bạn bán được giá đấy

Bác cho em hỏi nữa là pp em liên kết với visa rồi, thì khi thanh toán bằng pp, nếu pp ko có đủ tiền thì nó có tự động lấy tiền trong visa sang để thanh toán ko bác

Chuẩn. Có chứ, nếu pp ko đủ tiền thì sẽ trừ trực tiếp từ thẻ visa nhưng rate đắt hơn nhiều
Rate thường là 23.4k/1$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom