Tutorial Mọi Vấn Đề liên quan tới theme Shopperpress xin post ở đây

Bác chủ ơi, em mới chuyển host mới mua host mới,cài lại từ đầu, thì phần Import Product nó ko tự động seacch dc.Mà làm sao để phần sản phẩm có nút amazon luôn nếu mình add sản phẩm thủ công

Em kết nối được với amazon rồi, nhưng mà lúc search sản phẩm nó vẫn ra sản phẩm nhưng phần hình ảnh load ko được,em chọn host của namecheap.Em nghĩ chắc là do host ko load được hình ảnh về hic.

Bác chủ ơi, em mới chuyển host mới mua host mới,cài lại từ đầu, thì phần Import Product nó ko tự động seacch dc.Mà làm sao để phần sản phẩm có nút amazon luôn nếu mình add sản phẩm thủ công
khi bạn add sản phẩm thì ở phần bên dưới có chữ affliate vào đó dán link thanh toán vào nút buy của amazon .

Em kết nối được với amazon rồi, nhưng mà lúc search sản phẩm nó vẫn ra sản phẩm nhưng phần hình ảnh load ko được,em chọn host của namecheap.Em nghĩ chắc là do host ko load được hình ảnh về hic.
mình khuyến khích dùng stablehost, bạn mới chơi mà ko pm mình để mình tư vấn . em namecheap này mình chưa dùng nhưng dân làm affiliate ít dùng em này .

bạn chụp ảnh rồi up lên mình xem cho , có j pm vào skype onlysata , hay facebook https://www.facebook.com/groups/vietnamaffiliate/

thớt cho mình hỏi theme này dùng trên wordpress 3.7.1 có được không vậy? mình cài lên không hiển thị 2 cột và widget mất tác dụng luôn. Có ai bị như mình không vậy ?

mình khuyến khích dùng stablehost, bạn mới chơi mà ko pm mình để mình tư vấn . em namecheap này mình chưa dùng nhưng dân làm affiliate ít dùng em này .

bạn chụp ảnh rồi up lên mình xem cho , có j pm vào skype onlysata , hay facebook https://www.facebook.com/groups/vietnamaffiliate/

Em tự contact bên namecheap rồi họ support rất nhanh nên đã khắc phục dc lỗi đấy, bên đấy có cái hay là giá rất rẻ em dùng coupon dc giảm 50% mua 3 năm có hơn 50$, tốc độ cũng rất ok

Mình đã cài đặt được shopperpress, nhưng khi import product thì báo "could not connect to amazone", mình đã kiểm tra kỹ Amazon Affiliate ID, Amazon Access Key ID, Amazon Secret Access Key, ... nhưng vẫn bị.
Có ai biết chỉ cho mình với.

Mình đã cài đặt được shopperpress, nhưng khi import product thì báo "could not connect to amazone", mình đã kiểm tra kỹ Amazon Affiliate ID, Amazon Access Key ID, Amazon Secret Access Key, ... nhưng vẫn bị.
Có ai biết chỉ cho mình với.
bạn dùng host nào ?

bạn dùng host nào ?
thớt help me!
Sao cái của mình nó không có sidebar hic! ở trong admin không có sidebar để kéo thả quá cahsn

thớt help me!
Sao cái của mình nó không có sidebar hic! ở trong admin không có sidebar để kéo thả quá cahsn
bạn dùng shoperpress crack đúng ko ?

xài cái crack và điền key! Nhưng nó bị vậy! Híc

thớt help me!
nếu đúng là dùng bản crack thì chỉ cần mua theme shopperpressbản quyền tại đây và up lên lại là ko bị các lỗi tương tự như vậy nữa nhé .

xài cái crack và điền key! Nhưng nó bị vậy! Híc
ko phải do key, mà vì bạn dùng theme crack , theme đó đã cũ ko còn phù hợp với wordpress nữa

vậy á
. Thank you, vào đặt cái shortcode cũng được hì hì! Cám ơn chủ thớt hỗ trợ!

anh ơi cho em hỏi la em up 1 plugin thì nó báo "The uploaded file could not be moved to wp-content/themes/shopperpress/thumbs." mình phải làm sao khắc phục em up trực tiếp vào hót

anh ơi cho em hỏi la em up 1 plugin thì nó báo "The uploaded file could not be moved to wp-content/themes/shopperpress/thumbs." mình phải làm sao khắc phục em up trực tiếp vào hót
vậy đừng úp trực tiếp lên host , mà up bình thường đi

Đổi sang tiếng việt nằm ở đâu vậy tony. Với mình dùng host hostinger.vn nhưng ko kết nối được với amazon.com.

em mới học seo . đọc thấy phần onpage thì cho em hỏi là theme shop nà đã tối ưu onpage chưa , nếu chưa thì phải làm thế nào : là 3 cái thẻ meta đấy thank anh

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom