Ask Mới tham gia YOUTUBE thì nên bắt đầu từ đâu? Có khó như lời đồn không?

LinhVivu

Junior
Pre-verified
Reactions
20
MR
0.399
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Thấy nhiều người bảo lượt sub bên Youtube lên chậm lắm, với lại làm video cũng sương sương. Vậy mong các Tiền Bối chỉ vài đường cơ bản, để đàn em tụi em đi sau biết cách :popo_beated: :popo_beated:

Attachments

59.2 KB · Views: 338
Đừng tin vào lời đồn bác ạ @@

em đăng cả năm trả có ai xem luôn
bác nên sub chéo và giao lưu những kênh bự để lên view.
tuy chậm mà chắc kênh view thật..đừng buff view hay sub vì nó dễ bị quét chết kênh.

Làm thử bạn sẽ biết ! Chất lừ nội dung là có view thôi, nhưng ko có kênh lớn kéo lên chậm lắm bạn nhé !
Cái này là chính xác tuyệt đối đó bạn. Nội dung unique và hay thì cỡ nào thì bạn cũng sẽ có view tự nhiên, rồi từ từ kênh sẽ phát triển lên thôi.

Bí quyết à cứ chăm chút vào nội dung và cải tiến sao cho càng ngày càng hấp dẫn, người xem không chán là sub cứ tăng đều đều!

tùy vào lĩnh vực bạn ơi, có nhiều loại video nhảm nhí mà tăng view khủng khiếp. bạn nên tìm hiểu đối tượng để làm video.

tùy vào lĩnh vực bạn ơi, có nhiều loại video nhảm nhí mà tăng view khủng khiếp. bạn nên tìm hiểu đối tượng để làm video.
Hàng năm Youtube Awards trao giải cũng mừng là họ lọc được cái gì hay cái gì dở chứ đưa mấy thể loại tào lao lên thì thôi rồi.
mấy kệnh YTB giờ toàn làm thử thách mà toàn thử thách nhảm.

nếu bác có năng khiếu đời sẽ như lời đồn,còn nếu không rất dễ có cảm giác ...đồn như lời

Bác chủ thớt chưa mang hàng đi quảng bá nè! Chuyện hữu xja tự nhiên hương thì rất hiếm đó nha! Cứ chia sẻ chia sẻ và chia sẻ hữu ích sẽ có traffic thui! Khi tăng dần rồi thì Bác làm cái mới Gồ nó tự gợi ý ấy chứ!

sub trên youtube là ảo , họ xem xét thấy kênh nào ok thì tự cho lên , kiểu như sửa con số thôi chứ chả có j cả , bọn bên tiktok cũng làm j vậy , kênh mới đc tháng mà cả triệu sub , làm như nóng lắm sôi động lắm , để thu hút thôi
muốn sub lên nhanh tự nhiên thì phải nói thẳng trên video kêu gọi mời gọi thì nó cho lên nhanh lắm

Có lời đồn từ xa xưa cơ mà: ReUp, Clone, Buff, Traffic...bị giết gần hết từ vài năm về trước. cơ mà có câu chuyện theo Trend Story Teller) vẫn ngon mà khai thác được nhé!

giờ nghe đâu dịch bênh nên thu nhập cũng k tốt như mấy năm trước , toàn lèo tèo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back