Mới tham gia vào MMO nên làm gì trước hết ạ?

Vendetta

Newbie
Reactions
11
MR
0.002
Em mới tham gia vào MMO nhưng không biết hình thức nào là tốt nhất và hiệu quả nhất ạ. Có ai có thể chia sẻ cho em được không ạ?

Làm Cân Cam ăn cho mát ..
Chán Cam sang ăn Bưởi ( Bưởi là Bậc cao hơn của Cam mất nhiều$ hơn )
Cứ kiên trì bền bỉ .. Dự là ăn hết 5-7 tấn Cam , bưởi sẽ thành Pro Mmo
Chúc may mắn :popo_sweet_kiss:

Upvote 0
muốn làm mmo, hay bỏ ra vài triệu học cách mua bán các loại tiền ảo thông dụng như wmz , paypal , pm, BTC , skrill ...... để hiểu rõ và biết cách sự dụng các công thanh toán này , có thể sẽ mòn ít tiền nhưng chấp nhân đc , xem đó là học phí đi , rồi hãy bắt đầu làm việc kiếm nghề phù hợp ,

Upvote 0
muốn làm mmo, hay bỏ ra vài triệu học cách mua bán các loại tiền ảo thông dụng như wmz , paypal , pm, BTC , skrill ...... để hiểu rõ và biết cách sự dụng các công thanh toán này , có thể sẽ mòn ít tiền nhưng chấp nhân đc , xem đó là học phí đi , rồi hãy bắt đầu làm việc kiếm nghề phù hợp ,
Đồng ý với bạn.

Upvote 0
Mình thì luôn Tâm niệm Câu này " Đồng tiền không tự nhiên sinh ra và mất đi.
Nó chỉ chuyển từ túi người này sang túi người kia "
Trích : Inber aKudo

Upvote 0
nên tìm hiểu các loại hình khác nhau, làm thử mỗi cái 1 chút xem bác hợp với thể loại nào. Đừng đi theo thầy bà bùa phép tuyển ref dụ mình đầu tư abc, bán khóa học xyz, toàn lừa đảo

Upvote 0
chọn một lĩnh vực bạn muốn làm search google lên facebook tham gia mấy group, search youtube hoặc học 1 khoá nào đó cho nhanh

Upvote 0

đồng ý với bác này,khi quen mấy cái đấy xong bắt đầu học trade coin rồi forex,có thể sẽ mất tiền nhưng theo mình thấy là dễ kiếm tiền cho người mới nhất ,k cần kiến thức gì nhiều :D

Upvote 0
đồng ý với bác này,khi quen mấy cái đấy xong bắt đầu học trade coin rồi forex,có thể sẽ mất tiền nhưng theo mình thấy là dễ kiếm tiền cho người mới nhất ,k cần kiến thức gì nhiều :D
tức là phải biết cách nhận tiền đổi tiền như thế nào , các quản lý tài sản bảo mật , rồi từ đó mới đi kiếm việc , hiểu cách thức thanh toán rồi làm thôi , k phải là coin hay forex gì cả , mà là chung cho tất cả , học cách đăng kí mở tài khoản, xác minh danh tính các bước .... là có thể bắt đầu học 1 nghề yêu thích phù họp với kĩ năngn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back