Ask mới tham gia MMO cần giúp đỡ tư vấn và cách làm về capcha

Status
Not open for further replies.

nguyenvancong

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề đã nêu. hiện tại mới tìn hiểu về MMO cần mọi người giúp đỡ. vừa qua xem ở tuyendung.vn thì có một hình thức đó là đánh máy online và nhập dữ liệu capcha, thông qua một gmail [email protected] thì họ có gửi cho một phần mềm IN ONE và tài khoản để sử dụng và pass. xong nhập rất nhiều mã capcha rồi mà $ (balance ) tăng rất là ít, nhập tầm 20k rồi mà chưa được 0,2$ mà theo như tham khảo trên mạng thì có được hiểu là tầm 1000/1$ vậy là như thế nào vậy mọi người. thanks!

có mem nào rảnh có thể để lại yahoo cho mem mới tham khảo học hỏi một số kinh nghiệm được không? thanks!

20k code hả bác :confused: sao lại bé bé bé thế :D mới thì tạo acc kolo mà gõ vài hôm quen đi bác. hay pixprofit cũng đc. :D

Hôm nay mình rảnh, cũng đang tính nghỉ ngơi 1 ngày, mình làm capt đc tầm 5 tháng, nếu bạn thích có thể pm yahoo mình rồi mình sẽ chỉ cho bạn những gì mình biết về captcha. Mình cũng sẽ chỉ bạn cách solo chứ đừng nên làm thuê, nếu có làm thuê chỉ nên làm những trang uy tín, lớn, rate tốt, đừng nên làm những chỗ lạ như thế. 20k code mà không lên nổi 1$ thì dám chắc cái chỗ bạn đang làm thuê nó ăn hết 8,9 phần rồi.
Yahoo: [email protected] <--- cứ pm nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week