Ask Mới tập PTU mong được học hỏi

atk009

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Em mới tập chiến xxx mà khó khăn quá. Có bác nào có kinh nghiệm lâu năm có thể chia sẻ dùm em được không ạ. Em sẽ đăng ký dưới link ref đảm bảo chăm chỉ sau 2 tuần 3$/day.
Y!M: kaka_se7en_love
SDT 01649606059

Em mới tập chiến xxx mà khó khăn quá. Có bác nào có kinh nghiệm lâu năm có thể chia sẻ dùm em được không ạ. Em sẽ đăng ký dưới link ref đảm bảo chăm chỉ sau 2 tuần 3$/day.
Y!M: kaka_se7en_love
SDT 01649606059

Biết cách làm 3$/day rồi thì cần gì nhận sư phụ :binhsua04:

1 là bạn giỏi tự lực cánh sinh
2 là có mối quan hệ để đc support
--> lập ra những topic như thế này toàn ăn gạch va nghe những câu xỉ vả k à :(

Giờ nhiều người lao đầu vào PTU nhỉ :D. Có kiếm được nhiều không để e lao vào với :)

PTU khó chơi lắm, nhất là với newbie tự tìm hiểu.

Mềnh làm mod 1 forum, cũng có tí hiểu biết về post bài + chia sẻ mà PTU hơn 2 tháng giờ mới được 10$ / day.

Vậy mà mấy bạn newbie trong hội PTU 1 tuần đầu đã 5$ / day. :binhsua58:

các bác cho xe gạch tới nào :))
P/s: pro thì hok nhận newbi đâu khuyên chân thành muốn theo ptu thật thì rủ thêm người chung chí hướng mà tự mần
Đôi tay - Trí óc + thêm chút gg hén :D

ko bik chém chù thớt như vậy có ác lắm ko, chứ e thấy lời mỉa mai có khi lại tốt ;)) lúc mơi vào nghề cũng lập tpic hỏi han bị chém nhiều quá nên tư rủ thầm. dik mia tụi mài nhớ ông nhá =))

Giờ bạn đánh captcha mình thấy kiếm được nhiều tiền hơn ptu đấy. Ptu giờ có nhiều "superman" spam loãng hết forum rồi, giờ bạn vào thì chỉ có húp cháo thôi:binhsua52:

=.= thôi, đừng lao đầu vào nữa em ạ, rút sớm cho anh nhờ
thế thì rút thôi:-"

Giờ bạn đánh captcha mình thấy kiếm được nhiều tiền hơn ptu đấy. Ptu giờ có nhiều "superman" spam loãng hết forum rồi, giờ bạn vào thì chỉ có húp cháo thôi:binhsua52:
Chuẩn men.
Nhiều ông gõ 1 ngày 10$:|
Mình chơi PTU ngồi máy cả ngày chả đc =))

ptu đâu có mấy ai được 20,30 $ 1 ngày đâu, các newbie cứ thấy proof khủng là đâm đầu vào.thành thật đó chơi cap tốt hơn

PTU sau 3 tháng mà chưa đạt đc 5$/day thì lời khuyên chân thành là nộp đơn xin việc đi làm bảo vệ cho nó có công việc ổn định.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back