Ask mới tập chơi sex, xin mấy anh vài nguồn lấy clip á

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
mới tập chơi sex, xin mấy anh vài nguồn lấy clip á HD càng tốt ( ko phải JAV)

anh nào tốt bụng thì cho, ko thì thôi, đừng ném lựu đạn em , tụi nghiệp.

cám ơn mí anh.

mới tập chơi sex..... bạn chơi được mấy short?? mỗi short? bao nhiu phút??? :))

bạn là girl tớ hướng dẫn bạn từ A > Z luôn. từ cách làm tình. 101 tư thế. rồng bay phượng múa. thằn lằn ôm cột. cá lớn nuốt cá bé........... =))

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

bạn là girl tớ hướng dẫn bạn từ A > Z luôn. từ cách làm tình. 101 tư thế. rồng bay phượng múa. thằn lằn ôm cột. cá lớn nuốt cá bé........... =))
đảm bảo ra đường phải ngày vài trăm $ là bình thường.

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

đảm bảo ra đường phải ngày vài trăm $ là bình thường.
coi chửng ra đảo nữa nhé bác :binhsua149:

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
Mỗi ngày một nhà máy thu mua gạch. :-s

Không chịu tìm cứ đi xin là sao nhỉ.

Reactions
202
MR
0.000
mới tập chơi sex thì có 1 trong 2 trường hợp xảy ra:

1.Do từ nhỏ tới lớn quay tay thường xuyện và mạnh bạo nên đến khi sex thật sẽ không còn cảm giác, có thể cải thiện tình hình bằng cách lấy dao lam cạo bớt lớp chai bên ngoài thằng nhỏ or có thể dùng nước sôi trụn cho nó bớt lớp chai đó đi

2. Mới tập sex chắc sẽ lóng ngóng, hồi hợp tay chân bủn rủn, tim đập loạn xạ, chưa đc 10s đã out ********* nó, bệnh này chữa đơn giản, trước khi sex thì lấy thằng nhỏ để trên bàn dùng chài đập đá hay vật gì đó cứng cứng đập nó như giã khô mực, bảo đảm khi sex sẽ ko out sớm

Reactions
188
MR
0.000
bác này chả chịu động não gì cả, thế liên xô đánh mỹ thì sao, ý mình ko phải lấy nguồn trong ấy, ý mình là lên đấy lấy nguồn, mà trong đấy có mấy cái hay lắm, chịu khó tìm là ra mò là thấy

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,298
Latest member
kuwin1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom