Suggest Mời tải về bản theme cho iPad Pro Cute 2016

amcorp168

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Giới thiệu những mẫu theme Cute cho iPad Pro
Nếu như một ngày bạn thấy đã nhàm chán với các theme mà có sẵn trên iPad, bạn hãy nghĩ ngay đến việc tải về các bộ theme mới để nhanh chóng đổi áo mới cho thiết bị iPad Pro nhé.

Khi bạn sở hữu riêng một bộ sưu tập theme yêu thích cho iPad Pro rồi thì việc đổi theme sẽ dễ dàng và tiện lợi hơn. Có nhiều thể loại theme đa dạng, khác nhau để cho bạn tùy chọn theo đúng sở thích và đúng phong cách của mình. Bên cạnh các theme phong cảnh, các theme động vật... thì nhiều người lại thích cài theme cho iPad Pro thật cute cơ. Chúng tôi sẽ giới thiệu cho bạn một số mẫu theme thuộc thể loại này.

Theme Barrel cho iPad Pro

Theme Barrel cung cấp nhiều hiệu ứng lật trang rất đẹp mắt​

Barrel là thể loại theme 3D gồm tới 18 hiệu ứng lật trang rất thú vị đi cùng với các biểu tượng đã được sắp xếp theo một cách độc đáo. Ví dụ như cuộn, xoay vòng, hay vòng cung... chắc chắc chúng sẽ khiến cho thiết bị của bạn sẽ trở nên sống động và vui nhộn hơn nhiều. Yên tâm phiên bản theme này cũng có bản dành cho smartphone, nên nếu cần bạn cũng có thể tải về cho iPhone 6s.

Theme Axla 2 cho iPad Pro

Theme Axla 2​

Axla 2 sẽ có nhiều màu sắc nổi bật cùng với thiết kế phẳng. Tuy nhiên ở mỗi icon và số các thông báo vẫn sẽ có độ nổi nhất định trên đúng nền theme nên sẽ trông rất hấp dẫn.

Theme Aura cho iPad Pro

Theme Aura​

Các biểu tượng icon sẽ được thay đổi bằng cách là hình ảnh tượng trưng cho ứng dụng thay đổi khá đẹp mắt, theo kiểu ngộ nghĩnh. Màu sắc tươi mới và cộng thêm độ trẻ trung, rất thích hợp cho các bạn trẻ trải nghiệm.

Theme Space BlueBerry cho iPad Pro
Space BlueBerry theme sẽ mang đến cho iPad Pro một giao diện khá là tuyệt đẹp. Các biểu tượng như là Game Center, Âm nhạc, hay Nhắc nhở và Safari sẽ rất lạ mắt. Ngoài ra thì còn có cả các icon để dành cho Alien Blue , Cydia, Facebook... nữa.

Theme Style HD cho iPad Pro

Theme Style HD​

Trái ngược với các icon kiểu phẳng của ios 7,8, các icon trong theme Style HD bản mới sẽ được bo tròn và cũng sẽ in nổi lên màn hình nên mang đến phong cách mới lạ và chi tiết cho thiết bị của bạn.

Ngoài ra cũng còn khá nhiều mẫu theme đẹp nữa cho iPad Pro mà chúng tôi sẽ dần dần giới thiệu đến bạn trong những bài viết tiếp theo. Với những mẫu theme cho iPad Pro kiểu cute mà đã giới thiệu ở trên, hi vọng rằng các bạn sẽ chọn ra được cho mình những mẫu theme nào đẹp nhất, ứng ý nhất để giúp làm mới cho thiết bị của chính mình bất cứ lúc nào nhé.

==> Link hay nên xem : Cách để bạn gọi Zalo trên iPad Mini 4

vãi cả link các để bạn gọi zalo trên ipad mini 4 =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom