Ask mới reg được acc Avuza ai biết hướng dẫn lấy link làm off với ...

tranthanh82

Senior
Reactions
195
MR
0.072
mới reg được acc Avuza ai biết hướng dẫn lấy link làm off với ... click vào con off ko th

link tracking làm off . ai biet chi vớci

click vào Get Lading Page

ko thấy link tracking làm off đâu hết

AI BIET CHỈ VỚI

chỉ mình cách reg net này đc ko.?
reg net ai mà chỉ dc bạn. dạy reg trả tiền ngta còn không dạy bạn bảo chỉ sao được :) bạn chịu khó học hỏi là reg dc cả nét lớn lẫn nét nhỏ àk

reg net ai mà chỉ dc bạn. dạy reg trả tiền ngta còn không dạy bạn bảo chỉ sao được :) bạn chịu khó học hỏi là reg dc cả nét lớn lẫn nét nhỏ àk
reg acc ở site nào nhỉ có links k reg trăm cái về sell :D:eek::D

Team là mất acc đó...
Thấy cậu rất sành về off nhỉ :3
Và cũng hay giúp đỡ newbie :3
mình gà lắm bạn, chỉ biết xơ xơ thôi bạn ạ. cũng giúp vài bạn nhưng có người lại bảo mình là người xấu nên thôi đành vậy làm người xấu lun chứ biết sao giờ. Tại mình không bảnh chai như ai kia nên chấp nhận số phận thoai :D :D

mình gà lắm bạn, chỉ biết xơ xơ thôi bạn ạ. cũng giúp vài bạn nhưng có người lại bảo mình là người xấu nên thôi đành vậy làm người xấu lun chứ biết sao giờ. Tại mình không bảnh chai như ai kia nên chấp nhận số phận thoai :D :D
thế mà mấy lần e nhờ giúp cứ bảo e biết nhiều rùi ko giúp hic e có biết làm nét đâu cơ chứ toàn solo app :(

Bạn không thấy bạn kia bảo đừng team đó à o_O team là mất acc nét bạn không sợ sao :D acc nét 500$ lận đó :p :p
nói thật e có sợ gì đâu, có chút vốn kiến thức vs e quan trọng hơn mấy đông bạc lẻ. với lại phải chọn người đặt niềm tin chứ bác :D

team mất acc paypal thì có rồi, muốn an toàn cứ dísable ko cho người team đc truyến bất cứ file nào vào máy mình là khỏi lo.

Nghĩ cũng lạ, đôi khi mình tốt quá người ta lại sinh ra nghi ngờ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom