Request Mọi người ơi mình đang ở Formal Passport nhưng chưa xác minh địa chỉ có giao dịch bị hạn chế gì ko ạ

Reactions
0
MR
0.000
Tình hình em đang bị như tiêu đề. Bữa tài lanh chỉnh lai địa chỉ cho chính xác. Thế là nó kêu verify đia chỉ. Hiện em đang ở formal passport. Vậy thưc hiện giao dich tầm vài k WMZ có bị hạn ché hay chặn j ko ạ. E cảm ơn
49Ssxh

49Ssxh

theo cá nhân thấy là không có bị gì hết, còn việc muốn xác nhận địa chỉ là tự chọn làm hay không cũng được!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

p/s: muốn xác nhận địa chỉ thì up bill điện nước lên, sau khi nó duyệt (tức OK hình đã up) sẽ gửi thư về địa chỉ trên và chỉ việc nhận code vô là xong :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

theo cá nhân thấy là không có bị gì hết, còn việc muốn xác nhận địa chỉ là tự chọn làm hay không cũng được!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

p/s: muốn xác nhận địa chỉ thì up bill điện nước lên, sau khi nó duyệt (tức OK hình đã up) sẽ gửi thư về địa chỉ trên và chỉ việc nhận code vô là xong :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mình cảm ơn bạn nhé ^^

giờ muốn tạo acc classic bắt buộc fai veri danh tính bác nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,494
Latest member
jackueh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom