mọi người ơi có ai có wed nào nhập capcha lấy coin doge ko ạ chỉ em vói ạ

SHARE CHO AE KIẾM :) , FAUCET cao nhất là : Doge-Bitsfree.net ( 3 phút / 0.1 DOGE ) ! Nó là TOP PAY COIN DOGE trong FAUCETPAY

Payment ( No MIN ) via FAUCETPAY trong 1 nốt nhạc !

Last edited:
vào fb join group viết bài, viết bài thuê,,, viết content chuẩn seo, rồi apply 1 bài đc tầm 50k, cách viết bài thì ra google và youtube xem...
là như thế nào hả bác , bác có thể chỉ giáo giúp em được ko ạ . thanks bác

chỉ claim faucet, shortlink và ptc thì 1 trong ngày sao bạn kiếm được nhiều thế@@
sao claim đc nhiều vậy nhỉ :D

mình CHEAT OFFER:D :D ! Lâu lâu tạt vô IP mới toanh , lấy vài trăm doge nằm tỉ số chơi !

Vì nhiều lúc nó me mình , thấy là banned + auto dis login luôn , vì mình ăn nó nhiều rồi :D , chứ không 1 acc ăn tới cả K doge :D ! Nên 1 IP = 1 acc thôi

Sẵn SHARE tiếp cho ae ăn !

AD-DOGE.COM ( AUTO PAY FAUCETPAY ) 1 ngày / 1 acc / 100 DOGE ! Rút nhiều hơn nó làm tay :D

Last edited:
mình CHEAT OFFER:D :D ! Lâu lâu tạt vô IP mới toanh , lấy vài trăm doge nằm tỉ số chơi !

Vì nhiều lúc nó me mình , thấy là banned + auto dis login luôn , vì mình ăn nó nhiều rồi :D , chứ không 1 acc ăn tới cả K doge :D ! Nên 1 IP = 1 acc thôi

AD-DOGE.COM ( AUTO PAY FAUCETPAY ) 1 ngày / 1 acc / 100 DOGE ! Rút nhiều hơn nó làm tay :D
Chỉ dạy cheat đi bác

bác có hướng dẫn sử dụng không bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,379
170,497
Latest member
chienthan2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back