mọi người ơi có ai có wed nào nhập capcha lấy coin doge ko ạ chỉ em vói ạ

SHARE CHO AE KIẾM :) , FAUCET cao nhất là : Doge-Bitsfree.net ( 3 phút / 0.1 DOGE ) ! Nó là TOP PAY COIN DOGE trong FAUCETPAY

Payment ( No MIN ) via FAUCETPAY trong 1 nốt nhạc !

Last edited:
vào fb join group viết bài, viết bài thuê,,, viết content chuẩn seo, rồi apply 1 bài đc tầm 50k, cách viết bài thì ra google và youtube xem...
là như thế nào hả bác , bác có thể chỉ giáo giúp em được ko ạ . thanks bác

chỉ claim faucet, shortlink và ptc thì 1 trong ngày sao bạn kiếm được nhiều thế@@
sao claim đc nhiều vậy nhỉ :D

mình CHEAT OFFER:D :D ! Lâu lâu tạt vô IP mới toanh , lấy vài trăm doge nằm tỉ số chơi !

Vì nhiều lúc nó me mình , thấy là banned + auto dis login luôn , vì mình ăn nó nhiều rồi :D , chứ không 1 acc ăn tới cả K doge :D ! Nên 1 IP = 1 acc thôi

Sẵn SHARE tiếp cho ae ăn !

AD-DOGE.COM ( AUTO PAY FAUCETPAY ) 1 ngày / 1 acc / 100 DOGE ! Rút nhiều hơn nó làm tay :D

Last edited:
mình CHEAT OFFER:D :D ! Lâu lâu tạt vô IP mới toanh , lấy vài trăm doge nằm tỉ số chơi !

Vì nhiều lúc nó me mình , thấy là banned + auto dis login luôn , vì mình ăn nó nhiều rồi :D , chứ không 1 acc ăn tới cả K doge :D ! Nên 1 IP = 1 acc thôi

AD-DOGE.COM ( AUTO PAY FAUCETPAY ) 1 ngày / 1 acc / 100 DOGE ! Rút nhiều hơn nó làm tay :D
Chỉ dạy cheat đi bác

bác có hướng dẫn sử dụng không bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom