Request mọi người ơi cần giúp đỡ về paypal gấp

maixuankhanh

Junior
Reactions
28
MR
0.000
tình hình mình đang xài paypal va co it $ ben trongmình làm offer và có 7 mail ben trong.giờ định xóa hết mail cũ thay mai mới không biết có bị limit không.nghe thay nhieu nguoi bi limit nen so qua.voi lai gio rut tien ve minh cung khong biet rut the nao co ai tu van giup voi khong

Last edited:
cái add hay xóa mail mình ko rành lắm, nhưng về vấn đề rút tiền thì bạn phải có tài khoản ngân hàng ở Viet Nam mới rút đc. Nghe mấy pro khuyến khích rút về ACB. Bạn chú ý cái lúc add bank cái phần tên của bạn phải đúng như tên bạn đăng ký ở ngân hàng là đc

anh ơi giờ muốn rút tiền về mình cái quan trọng là tài khoản ngân hàng hay thẻ atm.giờ muốn rút về thì cần nhưng cái gì ở ngân hàng hả anh,em thấy nó ghi visa gì đó :)))

anh ơi giờ muốn rút tiền về mình cái quan trọng là tài khoản ngân hàng hay thẻ atm.giờ muốn rút về thì cần nhưng cái gì ở ngân hàng hả anh,em thấy nó ghi visa gì đó :)))
rút thì tài khoản ngân hàng, swift code và tên của bạn trùng với Paypal

rút thì tài khoản ngân hàng, swift code và tên của bạn trùng với Paypal
chết em nó không trùng thì teo.em lập tên nó bị ngược rồi ạ.giờ tài khoản có 100$ liệu em laaji paypal khác có sent được qua không ạ

chết em nó không trùng thì teo.em lập tên nó bị ngược rồi ạ.giờ tài khoản có 100$ liệu em laaji paypal khác có sent được qua không ạ
bạn up cmt nên bảo pp nó đổi lại tên cho, hoặc lấy pp đó bán cho những người ở trên mạng đỡ phải rút về bank làm j.:)

bạn up cmt nên bảo pp nó đổi lại tên cho, hoặc lấy pp đó bán cho những người ở trên mạng đỡ phải rút về bank làm j.
bán thế nào vậy anh ơi.100$ thì lấy lại được bao nhiêu $ thế anh.

bán thế nào vậy anh ơi.100$ thì lấy lại được bao nhiêu $ thế anh.

bạn bán thì người mua sẽ sent VND về ATM của bạn theo rate mà 2 bên thỏa thuận đó bạn, nhưng phải cẩn thận khi giao dịch tốt nhất là nên có trung gian cho chắc nha bạn ko thì lại ăn scam

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,547
Latest member
skpebyloka

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back