Mọi người giúp mình về acc của Onbux với

trungd

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chẳng là hiện giờ sinh hoạt của mình nó khác hồi trước, fải đi lại thường xuyên nay đây mai đó chứ ko ở một nơi cố định như ở nhà nữa. thế nên mình không biết việc đăng nhập tài khoản onbux vào những nơi khác nhau có làm ảnh hưởng đến tài khoản hay không. mình rất lo về điều này. mọi người cho mình ý kiến giúp mình với. cảm ơn mọi người nhiều

theo mình biết thì hình như là có đó bạn..1 tuần chỉ được đăng nhập trên 3 máy tính thui...!!

Upvote 0
Bạn sẽ không sao nếu không phạm tos của nó. Nó cho phép bạn đc phép dùng nhiều IP. Và Nó cho phép đc log nhiều acc trên 1 IP miễn là bạn chỉ click ads = 1acc duy nhất. Tốt nhất thì bạn nên 1 line 1 computer 1 acc. Bắt buộc lắm thì ra net click ads . Bạn nên nhớ IP ở quán net là IP tĩnh nên log in vào onbux định click quảng cáo mà trên quảng cáo là hình quả đất có cái kính lúp thì không nên click đợi 24 h sau hãy vào quán đó mà click :d.

Upvote 0
theo mình biết thì hình như là có đó bạn..1 tuần chỉ được đăng nhập trên 3 máy tính thui...!!
uhm mình cũng nghe nói vậy, giờ cũng đang lan mang đây . hiz

Bạn sẽ không sao nếu không phạm tos của nó. Nó cho phép bạn đc phép dùng nhiều IP. Và Nó cho phép đc log nhiều acc trên 1 IP miễn là bạn chỉ click ads = 1acc duy nhất. Tốt nhất thì bạn nên 1 line 1 computer 1 acc. Bắt buộc lắm thì ra net click ads . Bạn nên nhớ IP ở quán net là IP tĩnh nên log in vào onbux định click quảng cáo mà trên quảng cáo là hình quả đất có cái kính lúp thì không nên click đợi 24 h sau hãy vào quán đó mà click :d.

thanks bạn, thế nếu như IP quán net là IP tĩnh thì lỡ như trong wán đó cũng có người chơi onbux thì mình fải làm sao :( vậy thành ra đã >1 acc log vào Onbux rồi
mình không sài net quán mà mình hay sài wifi của cơ quan hoặc các trung tâm ven đường

Upvote 0

thanks bạn, thế nếu như IP quán net là IP tĩnh thì lỡ như trong wán đó cũng có người chơi onbux thì mình fải làm sao :( vậy thành ra đã >1 acc log vào Onbux rồi
mình không sài net quán mà mình hay sài wifi của cơ quan hoặc các trung tâm ven đường

xài wifi thì nguy hiểm phết có ai chơi onbux thì có mà die

Upvote 0

10 ngày đăng nhập trên 3 máy tính là Paypal và neo thôi bạn ạ . On nó cho bạn log In nhiều acc trên 1 máy nhưng không cho phép click. Nếu bạn click là sẽ đi tong hàng loạt acc đấy :">

Upvote 0
= = Onbux theo mình thấy thì không bị sao, trừ phi có ng chung IP chơi thì bạn ko đc click nữa thôi, còn cái NxtBux nó mới chỉ cho dùng 1 cái IP lúc đầu, ko đc đổi = =

Upvote 0
Hình như chỉ có neobux mới ko cho phép use 3 IP khác nhau thôi IP VN là IP động nhưng nó check ra dc IP gốc mừ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back