Suggest Mọi người giúp em vấn đề kháng cáo khi bị cắm cờ ạ

sato002

Hero
Reactions
303
MR
0.002
Chả là em mới tham gia youtube được 1 tháng. em chiến lĩnh vực phim . Đầu tiên em toàn đi reup của người khác nên post sau nên chẳng được bao nhiêu . cách đây hai hôm em có đầu tư nhờ mấy đứa bạn giỏi ngoại ngữ lập team sub + timing riêng . Và sự cố gắng của cả nhóm có chút thành quả . Tuy nhiên do là newbie youtube nên em ko hiểu về lĩnh vực cắm cờ , ... . mà em lại hay nghe mọi ngời nói đến cái này nhiều . Vậy pro nào chỉ giáo giúp em :
1 . Phim do em tự sub + timing thì khi bị report + cắm cờ có sao ko
2. Em cần phải làm gì để tránh bị report và cắm cờ
3. Em cần lưu lại + có những nguyên liệu nào để kháng cáo lúc bị report và cắm cờ.

thật sự đây là cố gắng của cả team em . em rất mong nó được bền vững . Mọi ng giúp em ạ . thanks for all

người ta bỏ tiền tỷ ra làm phim mình bỏ cái sub gọi là của mình =))

Upvote 0
1 bị báo cáo là die =.=

2 muốn giảm nguy hiểm thì mỗi kênh up vài film thôi , tránh xa việt nam ra .

Upvote 0
Chả là em mới tham gia youtube được 1 tháng. em chiến lĩnh vực phim . Đầu tiên em toàn đi reup của người khác nên post sau nên chẳng được bao nhiêu . cách đây hai hôm em có đầu tư nhờ mấy đứa bạn giỏi ngoại ngữ lập team sub + timing riêng . Và sự cố gắng của cả nhóm có chút thành quả . Tuy nhiên do là newbie youtube nên em ko hiểu về lĩnh vực cắm cờ , ... . mà em lại hay nghe mọi ngời nói đến cái này nhiều . Vậy pro nào chỉ giáo giúp em :
1 . Phim do em tự sub + timing thì khi bị report + cắm cờ có sao ko
2. Em cần phải làm gì để tránh bị report và cắm cờ
3. Em cần lưu lại + có những nguyên liệu nào để kháng cáo lúc bị report và cắm cờ.

thật sự đây là cố gắng của cả team em . em rất mong nó được bền vững . Mọi ng giúp em ạ . thanks for all

video bạn thêm sub vào thì nó vẫn ko phải của bạn nhé, bạn bị lỗi content_id. khi dính report thì vẫn bị dính thôi, ko có cách nào tránh nhé trừ khi bạn tự làm video ko reup :D

Upvote 0
xem có 40k phút mà được 120 $ luôn, pro quá
sao số 120 lại bé thế nhỉ :D:D:D

Upvote 0
không chết vì cắm cờ cũng chết vì cheat

Upvote 0
Phim của người cất công làm mấy năm trời. Bác copy về rồi chèn sub vậy là bảo phim của bác. Haizz hết sức dễ sợ.

Lại còn photoshop cái 120$ nữa chớ. Cha này nguy hiểm thật =))

Upvote 0
Phim của người cất công làm mấy năm trời. Bác copy về rồi chèn sub vậy là bảo phim của bác. Haizz hết sức dễ sợ.

Lại còn photoshop cái 120$ nữa chớ. Cha này nguy hiểm thật =))
còn cậu nào k tin. làm kèo 500$ vs tớ . giao tiền cho trung gian . tớ cho team view xem

Upvote 0
ở đây là phim của TQ . nhưng mấy thằng đó chả rảnh mà report mình . mình chỉ muốn bảo vệ khỏi các kênh việt nam khác cùng chủ đề

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,418
Latest member
klmangapp
Back
Top Bottom