SCAM Mọi người đề phòng với thằng Moneyplanet nhé !

balamo123

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Vừa nãy có 1 mail gửi từ thằng MoneyPlanet (mình đã ăn 1 plan nó rồi thôi)

Hello Pham Viet Anh

You received a bonus: $5
You can check your statistics here:
http://www.moneyplanet.net

Regards,
Joseph
http://moneyplanet.net

Tò mò nên log lại vào acc cũ, thì có thông báo như này:
[h=1]IMPORTANT[/h]
[h=3]Recently we received some alerts from our members about there are someone changes their Liberty Reserve ID on MoneyPlanet, So now every member must set his Liberty Reserve ID just one time, You will not be able to change it in the future without admin allowing.[/h]
[h=3]In order to set your Liberty Reserve ID and make sure that is your real account you must pay only $0.01 (one cent only) from it to be verified.[/h]
[h=3]So please verify your Liberty Reserve account now, every member will not become verified after 2 days his account will be suspend.[/h]
[h=3]Press on the button to verify your account :[/h]

Thế là Verify luôn, với chi phí 0.01 nên mình cũng thử luôn:

Pay to Account U8736505 (MoneyPlanet)
Amount $0.01
Merchant's memo Verify your account

Ngờ đâu pay xong vào check lại LR thì mất sạch 11.6$ trong acc luôn :binhsua49: Anh em mọi người cẩn thận với thằng này nhé :binhsua53::binhsua53:

Chia buồn .................................................

ko xem kỹ hả sao có chuyện đó :|, chắc lại click vô link của nó hả, sao ko log trực tiếp

Ac,mấy vụ nó gửi link bảo nhận tiền rồi login vào LR với fee 0,01 gì đấy có từ lâu rồi,mọi người xem lại cẩn thận,tự dưng ko ai send LR cho mình đâu.

Chia buồn cùng bạn. bạn phải kiểm tra xem trang LR chứ. Nó dẫn bạn đến trang LR giả. Cẩn thận ko mất acc LR

LR bảo mật khoản này kém thế nhỉ có 2 phần nhập Master KEY và Pin mà qua đc quả là tài thật bái phục hội này đấy , may mà có 11$ chứ 500$ chắc là ngồi khóc

LR bảo mật khoản này kém thế nhỉ có 2 phần nhập Master KEY và Pin mà qua đc quả là tài thật bái phục hội này đấy , may mà có 11$ chứ 500$ chắc là ngồi khóc
Nó link mình đến trang LR giả của nó chứ có phải trang LR thật đâu.

tôi đang chơi thằng này mất 13$ chưa thấy nó PAY tiền về mà sáng cũng nhận được mail gửi nó 0.01$ nhưng may quá cả nhà có 0.02$ nó thịt hết luôn .

chắc thằng money planet nay hổm gủi mail LR giả rồi hack LR của mình
****** nó

solo quá nha thằng kia

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back