Mọi người cho em hỏi về of pc ạ

ngayay456

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Dạ em mới tập làm of pc ạ
Có bác nào biết cách lead con of netfix và con sephona bên prolead ko ạ
Em làm hên xui có lúc nhập mail lead luôn.nhưng may mắn lắm mới đc còn lại ko bao giờ ăn đc.
Bác nào biết chỉ em với ạ
Nếu mất phí thì em cũng chấp nhận ạ.

tập mà reg dc prolead là cũng ghê r

Tiện có con oxsameple gì gì thấy lead nhiều quá mà em
Không thông nổi con này?bác nào biết chỉ em với ạ

Dạ em mới tập làm of pc ạ
Có bác nào biết cách lead con of netfix và con sephona bên prolead ko ạ
Em làm hên xui có lúc nhập mail lead luôn.nhưng may mắn lắm mới đc còn lại ko bao giờ ăn đc.
Bác nào biết chỉ em với ạ
Nếu mất phí thì em cũng chấp nhận ạ.
bác cho e giao lưu với ạ :rolleyes:

oxsample là dạng tìm survey theo thông tin mình điền mà bạn, n có nhiều dạng survey bạn làm và test cái nào ăn được thì lần sau cứ tìm nó mà làm thôi :D

oxsample là dạng tìm survey theo thông tin mình điền mà bạn, n có nhiều dạng survey bạn làm và test cái nào ăn được thì lần sau cứ tìm nó mà làm thôi :D
Bác ơi bác rõ nghĩa hơn cho mình đc ko :( mình chưa biết dạng này là thế nào ạ :( mình chỉ thấy nhập mail rồi chọn linh tinh bác ạ :(

ừg bạn điền mail xong chọn hết những cái sau đó r n mới bắt đầu load survey để bạn làm theo mấy cái thông tin bạn chọn ^^!

ừg bạn điền mail xong chọn hết những cái sau đó r n mới bắt đầu load survey để bạn làm theo mấy cái thông tin bạn chọn ^^!
Đúng rồi bạn mình làm full hết luôn nhưng mỗi ngày tesst thử 20
Lần nhưng ko lần nào thấy cộng tiền bạn ạ hjx bạn có bí kíp nào chỉ mình với

Do bạn làm survey có đúng k thôi, vì n có rất nhiều dạng. mà không phải dạng nào cũng lead đc nên bạn phải tự nghiên cứu thôi. trước t làm đc 1 vài con nên nhớ vậy :D

Đúng rồi bạn mình làm full hết luôn nhưng mỗi ngày tesst thử 20
Lần nhưng ko lần nào thấy cộng tiền bạn ạ hjx bạn có bí kíp nào chỉ mình với
thường mấy con survey thì cố gắng bỏ thời gian ngâm cứu cách làm nhớ dịch ra rồi làm các lần sau sẽ hiểu được nó cần chọn gi để khỏi bị sorry là lead thôi

thường mấy con survey thì cố gắng bỏ thời gian ngâm cứu cách làm nhớ dịch ra rồi làm các lần sau sẽ hiểu được nó cần chọn gi để khỏi bị sorry là lead thôi
Vô cùng cảm ơn bác đã chia sẻ nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom