SCAM Mọi người cẩn thận! hack tiền PM

liemstar

Verified
Reactions
140
MR
0.001
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
mấy nay không vào đc PM! mạng cứ bảo là lỗi SSL và không cho truy cập!!!!! hnay log thử coi PM đã vào được chưa ai dè vào đc web! vừa log vào! code gửi đến mail! mình vừa điền code vào thì 4 mail 4 tk con gửi tới và rút hết tất cả số $ PM của về 0!

The amount of 15.53 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U2725976->U5057926. Date: 15:14 28.07.13. Batch: 29078143.
The amount of 7.37 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U3350682->U5057926. Date: 15:14 28.07.13. Batch: 29078146.
The amount of 5.3 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U4202264->U5057926. Date: 15:14 28.07.13. Batch: 29078157.
The amount of 7.09 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U5747226->U5057926. Date: 15:14 28.07.13. Batch: 29078162.

Thôi đã lỡ sơ ý thì chịu vậy! kiểm tra lại thì ko có SSL nên vào đc! vậy là perfectmoney.is là 1 trang hack
Mọi người mà gõ perfectmoney.is là vào thẳng trang hack đó! nên cẩn thận! có thể vào qua google

Trang thật thì mấy nay bị VNPT chặn

thông tin đăng nhập vào hoàn toàn là trang chính của PM! mình log vào bt, xem đc số tiền, lịch sử! nhưng mail code khi mình log là Ukraina! vậy h mình phải làm sao?

This is to inform that your profile data was changed by you or by someone logged in using your login and password on 07.28.13 15:21 from IP 195.248.234.221.

If you didn't change your profile data please contact the support team of Perfect Money immediately.
Use the information below to access your account.

PIN: Check that you are entering 8275836 PIN code at [ perfectmoney is ] web site!

LOGIN NOW FROM: Vietnam

If this is not the country where your are located right now, do not enter PIN code and leave the website
immediately.

LAST LOGIN FROM: Ukraine

Còn đây là mình không tài nào vào đc trang chính

Last edited by a moderator:
sao jong may vu lr thàng em mjnh bj vu nay ko bjk phòng tránh the nào :(

Hiện giờ perfectmoney.is đang do hacker kiểm soát, chừng nào nó rút kha khá PM rồi thì nó sẽ trả lại site cho chính chủ
Ko bit đúng ko :binhsua123:

mấy nay không vào đc PM! mạng cứ bảo là lỗi SSL và không cho truy cập!!!!! hnay log thử coi PM đã vào được chưa ai dè vào đc web! vừa log vào! code gửi đến mail! mình vừa điền code vào thì 4 mail 4 tk con gửi tới và rút hết tất cả số $ PM của về 0!

Mình sẽ update ảnh sau! đang rất bàng hoàng
Cậu post anh lên cho mọi người xem có phải là fake web hay bạn có mở bất kỳ files mà PM gửi không?

còn 0.4$ trong PM nè nó có dám hack đâu =))

bọn hacker đăng nhập acc ko cần code lun rồi , bác up cái web lên đây xem nào :binhsua144:

Chia buồn với chủ thớt :(

vậy trang chủ là .com hay .is ?

Cậu post anh lên cho mọi người xem có phải là fake web hay bạn có mở bất kỳ files mà PM gửi không?
mình lỡ gõ per thì nó lên gợi ý trang đó, tức là trang mình đã dùng! nhưng ko có https. trang này ko giống trang fake mà giống trang thực, mình chọn ngôn ngữ mặc định là eng và có cả ghi nhớ form là số id!

- - - Updated - - -

Your account(451337) is temporary blocked to prevent possible unauthorized access.

We've detected several potentialy untrusted authorizations in your account.
Most likely your PC is infected with trojan/keylogger or you've entered Member ID and password on a phishing (fake) website of Perfect Money.

Please reply to this email to receive more information and to unblock your account.
Do NOT include your Member ID or password information into your reply email.

--
Perfect Money
Anti-Fraud Department <[email protected]>

toàn vào trang Perfectmoney.com . trang '.is' giờ mới biết.

Is và com đều đc mà nhưng is là nó đổi sau này vì bảo mật mà. Dns trỏ hết về đấy mà.

Hôm bữa vào phải trang fake .tk gì đấy mới sợ chứ

Đúng là trang fake rồi, trên thanh địa chỉ ko có https

Đúng là trang fake rồi, trên thanh địa chỉ ko có https
Thù thằng *** VNPT! nhìn trang thật nó lỗi SSL ko cho vào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! làm vào trúng ngay trang hacker!

cũng may chưa đăng kí với nó ---->>> còn đường sống

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom