Suggest Mọi người ai biết giúp mình với. Mình cảm ơn trước

060708

Hero
Reactions
363
MR
0.485
Tình hình là cái facebook chính chung với vợ của mình cả tuần này không đăng nhập được. Người khác vẫn vào xem và đăng trên tường được nhưng mình đăng nhập account thì báo bị virut và không cho đăng nhập. Mình đã quét virut, thậm chí cài lại máy tính vẫn không vào được. Mình search mạng tìm cách giải quyết mấy ngày nay nhưng vẫn không được. Kiểu này thì chết với vợ quá, vợ càu nhàu cả mấy hôm rồi.
Lý do trình bày dài dòng mong các bạn thông cảm. Vấn đè là nhờ các bạn hướng dẫn mình cách khắc phục nó để đăng nhập vào acc.
HÌnh nó báo như thế này:

Bạn nào giúp mình với. y!h của mình: jonhsmit921 hoặc các bạn để yahoo lại tối mình liên lạc.
Mình cảm ơn trước!

Last edited:
Chắc JAV nhiều quá đây mà, Vợ càu nhàu đúng rồi :confused:
Nhấn tiếp tục ko ra gì àh
nhấn tiếp tục nó kêu cài phần mềm diệt virut. tải nó về quét rồi, chạy cả kis thâm chí là cài lại máy cung không đăng nhập được tài khoản cậu ơi :(
sang máy khác cũng không đăng nhập được. nhưng dùng face khác để xem thì vẫn xem được. chỉ là không vào được acc để post bài + chát chít thôi. Khổ cái acc chung của mình và em nó giờ như thế này :((
ai biết cách khắc phục giúp mình với, tìm hoài mail support của facebook nhờ hỗ trợ cũng không có :(

ấn vào tiếp tục thì có chuyện gì xảy ra?

cái này do post cái gì đó bị facebook nghi là virut. hoặc like cái web độc nào đó. Thằng Facebook nó nhiều khi hâm hâm

bác thử log bằng máy khác xem ntn?

Chắc JAV nhiều quá đây mà, Vợ càu nhàu đúng rồi :confused:
Nhấn tiếp tục ko ra gì àh
Mình cũng gặp trường hợp tương tự. Nhấn next next rồi nó bắt down chương trình diệt virus về. Quét đã đời đăng nhập lại cũng không được.... ai biết chỉ hộ với:( Mình cũng bị khóa gần cả tuần rồi....

bác thử log bằng máy khác xem ntn?

Vẫn không được bạn ah.
Có bạn nào giúp được tớ không. Ai giúp được làm ơn để lại y!h tối tớ sẽ liên lạc lại. Giờ chuẩn bị lên trường rồi :((

log trên điện thoại dc ko?

up lên cho bạn nào biết giúp mình với. Gấu đang giận mình :((

bị khóa facebook rồi chỉ cần nhớ câu hỏi bảo mật vào dc thoi! :rolleyes:

ok rồi nhé,chúc bạn với Gấu Lười hp nhé

Cảm ơn bạn rất nhiều. Chúc bạn gặp nhiều may mắn, hạnh phúc.
là tớ đây,không có gì?hì?cũng may là bị nên mới biết chứ không thì chắc chịu.hj

cách xử lí như thế nào vậy cậu

Tình hình là cái facebook chính chung với vợ của mình cả tuần này không đăng nhập được. Người khác vẫn vào xem và đăng trên tường được nhưng mình đăng nhập account thì báo bị virut và không cho đăng nhập. Mình đã quét virut, thậm chí cài lại máy tính vẫn không vào được. Mình search mạng tìm cách giải quyết mấy ngày nay nhưng vẫn không được. Kiểu này thì chết với vợ quá, vợ càu nhàu cả mấy hôm rồi.
Lý do trình bày dài dòng mong các bạn thông cảm. Vấn đè là nhờ các bạn hướng dẫn mình cách khắc phục nó để đăng nhập vào acc.
HÌnh nó báo như thế này:

Bạn nào giúp mình với. y!h của mình: jonhsmit921 hoặc các bạn để yahoo lại tối mình liên lạc.
Mình cảm ơn trước!

Em cũng từng bị như vậy rồi .Lí do tại bị nhiễm virut thật .Do lanh chanh kích vào cái link bậy dẫn tới auto spam bậy bạ nên nó bị thế. Bác cứ đợi vài ngày là nó sẽ hết (chưa đến 1 tuần )

M
Em cũng từng bị như vậy rồi .Lí do tại bị nhiễm virut thật .Do lanh chanh kích vào cái link bậy dẫn tới auto spam bậy bạ nên nó bị thế. Bác cứ đợi vài ngày là nó sẽ hết (chưa đến 1 tuần )
Mình đã qua 5 ngày rồi nè mà chưa có tiến triển gì hết......

Hồi trước em bị tầm 3 ngày là nó hết block. Lúc vào là nó cho 1 vài bài test.

tình trạng này mình có gặp vì mình sử dụng nhiều acc fb, lý do : 1- nhiễm virus 2- sai pass.
của mình giống như hình của thớt và lý do của mình là sai pass vì đã đổi pass nhưng chưa xóa cookie,
thớt thử gỡ bỏ phần mềm mc và xóa cookie sau đó log lại thử nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom