Tutorial Mỗi ngày một combo ( bỏ ít ăn nhiều )

Bomber88

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Hôm trước mix đúng 1 trận cay thật ( trật thằng Quentin Halys)

Hôm nay thử lại vận may với odd thấp hơn cho chắc :p Anh em ai cùng sở thích oánh combo vào bình loạn cho vui nhá

đánh trang nào đây, thằng roadbet oánh combo chán vãi. toàn ko cho kèo đánh. lượm dc cái combo 4 5 đã khó lượm dc nhiều thế này chắc cả ngày

đánh trang nào đây, thằng roadbet oánh combo chán vãi. toàn ko cho kèo đánh. lượm dc cái combo 4 5 đã khó lượm dc nhiều thế này chắc cả ngày
mình đánh POB
đánh tỉ lệ odd thấp ấy mà nên trúng thì vẫn trúng dc thôi bạn không phải khó lắm

Hôm trước mix đúng 1 trận cay thật ( trật thằng Quentin Halys)

Hôm nay thử lại vận may với odd thấp hơn cho chắc :p Anh em ai cùng sở thích oánh combo vào bình loạn cho vui nhá

đánh combo sao đánh trang này, chừa thằng này với thằng roadbet ra thắng nhiều nó không cho rút đâu. Trang này ra kèo odd thấp quá

đánh combo sao đánh trang này, chừa thằng này với thằng roadbet ra thắng nhiều nó không cho rút đâu. Trang này ra kèo odd thấp quá
mình có lần thắng combo bên này 3-4k vẫn rút bt cậu à
nick mình verify trên này cũng 3 năm rồi nên thấy bet thắng vẫn dc trả bt

nhưng nhìn odd thấp hơn nhiều mà kèo nó ít quá, kèo nào nó cũng thấp hơn.

up proof đi bro:rolleyes:

hóng proof 3 - 4K

up proof đi bro:rolleyes:
đây bác
win combo và rút tiền vẫn ok nhé
còn 4-5 cái proof trúng 1-2k nữa up cho các bác cái to to rút tiền vẫn ok chứ e chả thấy bị thằng POB làm khó gì cả

Last edited:

Thay trận Robin Hasse bằng trận Jan-Lenaf Stuff hay hơn, vì trận này thấy khó lường kết quả lắm. Trận Steve cũng có 1 chút nguy cơ, dạo này thấy thằng này đánh tệ lắm. Các trận tennis còn lại đều ổn.

Thay trận Robin Hasse bằng trận Jan-Lenaf Stuff hay hơn, vì trận này thấy khó lường kết quả lắm. Trận Steve cũng có 1 chút nguy cơ, dạo này thấy thằng này đánh tệ lắm. Các trận tennis còn lại đều ổn.
tại xem thằng Robin Hasse vòng trc thắng 2-0 thuyết phục quá nên cho nó vào :p
trận Steven thì đang đánh rồi :D hóng kết quả thôi

tại xem thằng Robin Hasse vòng trc thắng 2-0 thuyết phục quá nên cho nó vào :p
trận Steven thì đang đánh rồi :D hóng kết quả thôi
Trận steve chắc ko lo rồi, thằng kia cũng gà, mới xem lịch sử thì thằng Guido toàn thua các trận gần đây.

Trận steve chắc ko lo rồi, thằng kia cũng gà, mới xem lịch sử thì thằng Guido toàn thua các trận gần đây.
Steve Johnson bẻ dc break rồi nên chắc ko lo :D các trận bóng rổ Hàn và Nhật đang diễn ra đều lợi thế cả :p hi vọng combo sáng dần

Cho mình 1 trang bet sport nào, có vốn mà ko biết nên chơi site nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back