Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mọi người vẫn vô toloka bình thường chứ, nay mình đang làm thì bị block luôn, không cho nộp xác nhận luôn.

Xui vậy. Bác có thể thử mấy trang UHRS, nó cũng tương tự Toloka nhưng khó hơn tí + cần tiếng anh ổn,
mấy trang UHRS bác có thể thử: Clickworker,Oneforma,Appen,Lionbridge,Quadrant Resource

Mình chơi với Clickworker + Appen
Nói chung rảnh thì anh em reg account mấy site làm việc với UHRS, khi rảnh thì tìm xem có việc nào dễ thì múc, mình gà mò nhưng kiếm được tý qua Clickworker, Datamime,v.v... Còn Toloka thì 1 tháng kiếm có vài $ cho account paypal ăn cầm chừng.

Xui vậy. Bác có thể thử mấy trang UHRS, nó cũng tương tự Toloka nhưng khó hơn tí + cần tiếng anh ổn,
mấy trang UHRS bác có thể thử: Clickworker,Oneforma,Appen,Lionbridge,Quadrant Resource

Toloka làm acc khác được mà, nhưng không có task ngon find content từ 2019, acc ms giờ kiếm vài $ nản lắm. Đang ngon.

Bác cho hỏi em nhập số ĐT VN nó cứ báo invaild format thế này thì đăng ký kiểu gì bây giờ?

Mình chơi với Clickworker

B chơi clickworks vs appen dc bao nhiêu $ 1 tháng

Nói chung rảnh thì anh em reg account mấy site làm việc với UHRS, khi rảnh thì tìm xem có việc nào dễ thì múc, mình gà mò nhưng kiếm được tý qua Clickworker, Datamime,v.v... Còn Toloka thì 1 tháng kiếm có vài $ cho account paypal ăn cầm chừng.
Chào bạn ạ. Cho mình xin sdt zalo mình có thể hỏi bạn tý dc ko ạ. Cảm ơn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back