Suggest Mời mod nào có trách nhiệm vào xử lý giúp mình

Status
Not open for further replies.

DaraTienSinh

Junior
Reactions
18
MR
0.000
chào các bạn!
ở cái mmo này mình rất ít khi cmt cái gì, nói chung là cái gì ngứa mắt thì mình nói. và sự việc bắt đầu từ topic của 1 cậu bạn hỏi là có 50$ thì nên đầu tư cái gì hiện tại là bị xóa rồi! thằng @ChuChung nó vào nó nói này nọ bây giờ là muốn làm thì phải bỏ tiền này nọ mua vip72 của Gr chứ ko ai dạy ko, uk thì cứ cho là đúng đi, mình nói nó 1 câu nó nói chửi lại mình 10 câu mà @Sir.NamTuoc vào cho mình 1 point. ok mình chửi nó trc mình sai nên mình nhận (còn riêng 2 point của mình ở 2 toppic hiện tại ko biết là ai đã xóa) chuyện này xong.
Hôm nay ở pic này mình coment rát lịch sự thằng này nhảy vào chưi mình. Bây giờ thì đề nghị mod nào có thẩm quyền, mời riêng @Sir.NamTuoc vào phát biểu cảm nghĩ.
http://mmo4me.com/threads/cac-mod-lam-quyen-de-nghi-admin-shin-giai-quyet.177599/page-4
theo đúng lời @Trung_Peter mình ko cmt gì nó nhưng nó vẫn chửi minhf, Giờ mod nào đi ngang qua xử lý công tâm giúp mình.
P/s: Mod nào đi ngang kiểm tra luôn 2 cái toppic mình bị ăn point ai là người xóa

Attachments

114.4 KB · Views: 140
    113.7 KB · Views: 100
    95.4 KB · Views: 106
    97.9 KB · Views: 101
    149.1 KB · Views: 104
    179.9 KB · Views: 99
Ok ! Mài chờ tí tao Pub mấy cái ảnh lên xem đã nhé ! xíu nữa xem mod xử thế nào ! Chuyện t với m vẫn chưa kết thúc đâu !:rolleyes::rolleyes:
mày làm gì thì tao kệ mày, còn ko vướng mày tao of lâu ròi con ạ! còn ko có ảnh nữa đâu mà chụp con ạ, tao tìm nhưng có nguoaf xóa rồi ko tao cũng chụp rồi, mày thích thì tao chơi với mày thôi :rolleyes:

Upvote 0
Nhờ mod vào xem lịch sử cái topic này giúp mình nhé ! :D:D Xem thèn nào là thèn gây ra chuyện trước biết liền ! Cái topic này mình bị thèn Dara nó Gây War trước ! Và cắn rất thậm tệ ! Những lời đó đã bị mod xóa đi rồi ! Nhờ mod check giùm ! Ở topic đấy tớ đã repot rất nhìu lần nhưng chả mod nào có hình thức xử lý với nó ngoài nhăc nhở
http://mmo4me.com/threads/co-50-pp-nen-dau-tu-gi-day.175290/

Upvote 0
mày làm gì thì tao kệ mày, còn ko vướng mày tao of lâu ròi con ạ! còn ko có ảnh nữa đâu mà chụp con ạ, tao tìm nhưng có nguoaf xóa rồi ko tao cũng chụp rồi, mày thích thì tao chơi với mày thôi :rolleyes:
Mài yên tâm ! Tất cả mọi thứ trên mmo4 này đều lưu log hết ! Mod có xóa mài cũng chả chạy nổi đâu :D:D:D

Upvote 0
còn riêng cái toppic đó tao là nguoaif đc ăn 1 point rồi, nên mày cũng chả có tư cách nhé, chuyện đó @Sir.NamTuoc đã giải quyết ;)
1 Poin thôi à ! Chả công bằng gì ? Nói tục cả chục lần t repot cả chục lần cơ mà ! Nghe vẻ @Sir.NamTuoc Không công bằng luật lắm nhỉ ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
@Sir.NamTuoc e nhắn riêng với bác nhé, bác thấy ai report thì bác phải đọc cho nó kỹ nội dung trc khi cho ngừoi khác ăn point nhé, làm mod thì đôi khi phải quan sát chứ đừng có thấy ai bị rp là cứ thế cho người khác ăn point như vậy ko có hay chut nào đâu

Upvote 0
Chào bạn @DaraTienSinh@ChuChung.
1. Topic đó mình không check được những comment đã bị xóa
2. Topic nào riêng topic đó, không thể bạn lấy cớ thù hẳn cá nhân ở topic này rồi quay ra topic khác dùng lời lẽ không tốt với người khác được. Nếu bạn phát hiện ai vi phạm, nói tục chửi bậy xúc phạm người khác thì bạn report các MOD sẽ xử lý theo topic đó. Về việc report này, mình thấy @ChuChung là người có lỗi trước, không biết bạn có ý kiến gì khác không?

Upvote 0
2. Topic nào riêng topic đó, không thể bạn lấy cớ thù hẳn cá nhân ở topic này rồi quay ra topic khác dùng lời lẽ không tốt với người khác được. Nếu bạn phát hiện ai vi phạm, nói tục chửi bậy xúc phạm người khác thì bạn report các MOD sẽ xử lý theo topic đó. Về việc report này, mình thấy @ChuChung là người có lỗi trước, không biết bạn có ý kiến gì khác không?
mình chả thù hằn ai ở đây cả! ý kiến của mình là nó 1 là gây war, 2 là chưỉ bậy xúc phạm mình rất nhiều lần, bây đề nghị mod ban cảnh cáo nó

Upvote 0
Okey ! Mình có lỗi nhưng ko trước nhé ! Nó Gây war với mình trước đấy bạn ! Ở topic cũ cũng thấy mod nhắc nó ! Mặc dù nó chưởi mình thậm tệ còn mình vẫn bình tĩnh repot :D:D Nhưng ko thấy có hình phạt nào giành cho nó :rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week