Warning Mời mod @Dinhnguyen2014 vào xử lý.

Status
Not open for further replies.
Nói thật bạn 1 câu... " NẾU KHÔNG CÓ UY TÍN HOẶC KHÔNG LÀM MOD trí cũng không dám đưa ra đâu".... Bạn ấy mới trả lời mail cho trí đây...

Cứ hẹn vậy thì ko hy vọng lắm. Mình gặp hoài trường hợp này. Nếu có thành ý thì 1 tháng trả 1-2tr trả vài năm cũng hết thôi. Vấn đề có muốn trả hay không.

Nói thật bạn 1 câu... " NẾU KHÔNG CÓ UY TÍN HOẶC KHÔNG LÀM MOD trí cũng không dám đưa ra đâu".... Bạn ấy mới trả lời mail cho trí đây...

vậy bác chỉ đựa vào là mod mà bác ném 40tr cho người ta, bác này xem trọng mấy cái danh hảo ghê

Bởi vậy có câu "Không cho mượn tiền thì mất bạn , cho mượn thì mất tiền + mất bạn "

Ông đừng có ba láp. Tôi vay tạm 1 lần 1000 PO và 1 lần 500.000 tiền mặt ông có mất cái gì đâu, vơ cả nắm à

Bạn mmo thì cũng chỉ chứng mực nào đó thôi Trí à. Mỗi người có một gia đình, địa vị riêng, nên khi bạn mmo mượn số tiền lớn trong hoàn cảnh náo đó suy xét kỹ sẽ thấy có vấn đề. Giả sử ngồi cafe cùng nhau, rớt ví, hay nửa đêm thiếu Z hay PM còn cân nhắc, có một lý do hoàn và cảnh hợp lý. Còn bỗng dưng bạn mmo pm vay vài triệu để ABC hay project nào đó là có vấn đề ít nhất là với CUỘC SỐNG CỦA HỌ, mình ko nên mạo hiểm. Mình biết Trí hiện còn là chủ nợ của một số người nữa cơ, khi mà hậu quả vượt quá cái "certificate ảo" thì bùng là đương nhiên.

Tốt nhất là ko nên cho vay khi không có một cơ sở vững chắc, đừng tạo điều kiện cho con người nảy sinh tà tâm.
Có thiện chí và làm đúng theo cam kết thì mở đường lui và ngược lại

ai có tiền cho mượn vài trăm củ coai:eek::eek::eek:

@dinhnguyen2014 đã qua 24h không thấy có thiện chí xử lý vụ việc , đang chờ shin unset mod !@dinhkienphong bạn có thể inbox @Shin xin info ! không nên kéo dài thời gian !

Last edited:
Lấy info báo công an gấp chứ đòi trên mmo này chả biết bao giờ xong, lừa đảo 40tr tội hình sự rồi

Nó chuồn rồi, còn lũ kia tới nhà thì gọi CA tới giải quyết, cũng nặn hết ko dám nói gì, giò chỉ chờ ku bạn về làm chứng là nó xích hết 1 lũ: Tổ chức đánh bạc, tổ chức làm tín dụng đen, tham gia cờ bạc. Lần này xích hơi nhiều, sắp bầu cử các anh ấy rất thích đánh chuyên án, chăm hơn bình thường thật :v

Ông *** hiểu gì về giang hồ, nói như thánh . Công công cái lờ tờ

Ông *** hiểu gì về giang hồ, nói như thánh . Công công cái lờ tờ
Sao ko biết? Ý ông nó lo quả quân đỏ quân đen chứ gì? Tuỳ tụi, tụi ở đây lo đc phường để bắt sâu bọ vớ vẩn chứ có phải tay to đâu.
Ông cứ xem film xong nghĩ ai cũng tay to lo đc tới tỉnh :v
Đang cùng nhà thằng bạn giải quyết vụ này đây, một khi đã chơi thì phải chơi đúng cửa thì mấy thằng dưới ko dám làm liều đâu. Đang chơi trò ngọc đá cùng tan, sợ cài gì khi sẵn sàng cùng nhau trả giá.Nhà ku bạn éo có khả năng trả nợ nên đang "sẵn sàng cho cả thằng con quý tử và lũ kia vô trại"
Lần sau áp dụng kiến thức trong film với báo vào thực tiễn ít thôi.

mod thế này thì rất là ảnh hưởng đến forum
Vãi cả ảnh hưởng tôi mới vào đây được 1 tháng đã thấy éo tin tưởng b

con thằng nào ở cái 4rum này rồi. S

lượng người giúp newbie thực tế cực ít trong khi scam thì đầy ra =)) Nói chung là ông chủ thớt dại rồi thôi cố mà yêu lại t

đầu đi =))

Vãi cả ảnh hưởng tôi mới vào đây được 1 tháng đã thấy éo tin tưởng b

con thằng nào ở cái 4rum này rồi. S

lượng người giúp newbie thực tế cực ít trong khi scam thì đầy ra =)) Nói chung là ông chủ thớt dại rồi thôi cố mà yêu lại t

đầu đi =))

Nếu bạn không tin tưởng ai hết ! thì tốt nhất đừng hoạt động trên 4r !

Toàn các thím giang hồ, sợ quá

Giang hồ gì, mọi người bàn luận chuyện bị giang hồ đòi nợ thôi :v.
Tiện vụ này nhắc vụ mình cũng bị kẹt chỗ thằng bạn thân 50 củ, nó trốn nợ dạt nhà qua China rồi.
Cứ lên CA TP trình bày là xong, hơi đâu mà dây dưa với tụi đó.

Giang hồ gì, mọi người bàn luận chuyện bị giang hồ đòi nợ thôi :v.
Tiện vụ này nhắc vụ mình cũng bị kẹt chỗ thằng bạn thân 50 củ, nó trốn nợ dạt nhà qua China rồi.
Cứ lên CA TP trình bày là xong, hơi đâu mà dây dưa với tụi đó.
ko có giấy tờ vay mượn gì CA giải quyết ah thím

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week