Tutorial Mới làm được cái video edit, mọi người vào góp ý nè!

Hôm nay mới làm thêm 1 cái video mà mình cho là mãn nhãn nhất từ trước đến nay. Mọi người xem và góp ý nhé. Khi reup lại video của mình chỉ cần thêm chữ thiendz12 vào là ok nhé các bạn!
Bác edit Akaza xịn quá bác định lấn sang con đường tiktok à😂

Mình hiện chưa có chỗ ở nào trên các mạng xã hội như youtube tiktok hết. Nên mình cần tìm bạn đồng hành có thể share kênh để mình post lên nè :D
Bác có kênh tiktok ko có gì mình follow ủng hộ bác chứ mấy video bác edit ngắn zầy thì nền tảng tiktok là hợp lí nhất rồi

Hôm nay mới làm thêm 1 cái video mà mình cho là mãn nhãn nhất từ trước đến nay. Mọi người xem và góp ý nhé. Khi reup lại video của mình chỉ cần thêm chữ thiendz12 vào là ok nhé các bạn!
hay đó bác bác có làm tik tok không

thiet ha bac... Minh chua bao g dat duoc chung do view
Video 1m view là nó phải chất lượng lên xu hướng nữa còn muốn nhanh thì có buff mà thoi 😂 h bác thử làm xem lỡ bác lên xu hướng thì bộn tiền mốt sẽ trở thành idol tiktok sao 😎

Chỉnh 1080p coi nhé mọi người. Thông thường google sẽ đưa về 720p do mình rerender từ 4k về 1080p á!

Vì mình không để 4k luôn được mà phải rerender nên chất lượng nó đến đó là hết cỡ rồi

Lên 4K máy auto lag chắc chỉ xem được 1080 thôi. Mà cá nhân mình thấp 1080, áp dụng được cho nhiều người dùng hơn.
-

Chuyên nghiệp, tầm cỡ quảng cáo rùi đó :popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week