Mới gia nhập ptc nhờ các pro tư vấn

Discussion in 'Pay Per Click Advertising (PTC)' started by nguyentrunghien, May 14, 2016.

Moderators: MrChaosq10
  1. nguyentrunghien

nguyentrunghien Member Expired

Xin chào mọi người mình là Nguyễn Trung Hiền :) mới gia nhập ptc được 1 tháng mong nhận được sự tư vấn của các thành viên đi trước, mình tìm hiểu và tham gia các site :
    1/ Neobux
    2/ Grandbux
    3/ Wad.ojooo
    4/ gptplannet
    5/ Scarlet-click
    Nhưng chủ yếu vẫn là neobux với wad.ojooo nhờ các pro xem giúp các trang mình làm có uy tín không? riêng trang wad.ojooo mình đã pay về 2$ thử mà 1 tuần rồi vẫn chưa nhận được nên mình đã dừng lại. Hiện giờ mình vẫn chưa đầu tư vì chưa nắm rõ lắm.
    Neobux mình vẫn là standard mình thuê 9 ref để nghiên cứu vì mình thấy nhiều phản hồi tốt về nó mình dự định nâng lên gold nên đang kím trước 50 ref ( mình gửi hình các bạn tham khảo cho mình ý kiến và hướng đi nha);)

- Mình làm văn phòng nên muốn tranh thủ những lúc rảnh để tăng thu nhập, mong được các pro có kinh nghiệm nhận mình làm ref để con đường đỡ gian nan hơn link face mình https://www.facebook.com/nguyentrunghien88 .
    Chúc Anh/Chị/Em diễn đàn cuối tuần vui vẻ .:D

neobux.jpg ref.jpg

2. HoangTraVinh

HoangTraVinh Member Verified

Phone Number:
    Call me!
    Facebook:
    Follow me on Facebook
    Đừng Tham Gia PTC.

3. khanhvan111

khanhvan111 Member

Wad.ojooo đã scam lâu rồi.

4. khoavnvn

khoavnvn Member

Bỏ PTC đi bạn, tập trung làm tốt công việc của bạn, ko biết có kiếm được gì thêm ko, chỉ thấy trước mắt là mất nhiều thứ ...

5. angelnodie

angelnodie Member

Facebook:
    Follow me on Facebook
    chơi PTC cũng có gì sai đâu, các bác cứ theo phong trào này nọ ns bỏ PTC . bạn cứ chơi đi, cái gì làm ra tiền thì chơi, nghiên cứu từ từ Up member, thuê ref đi lên từ từ, chứ các bác đây bị ám ảnh nên ms v., chơi cái gì cũng v., phải có ngã ms có đứng, các bác này sợ ngã thì láy gì đứng :rolleyes:

minhthu22 likes this.
  6. vuanh78

vuanh78 Member Expired

nếu có việc nào tốt hơn thì hãy làm, chơi PTC mất thời gian kiếm dc ít

Share This Page