Ask Mới gia nhập Forex cần gì

khietnd

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Tình hình là dạo này lại đang quan tâm cổ phiếu của mấy thằng tesla apple :D đú trend tý
QUa tìm hiểu thấy bảo sàn forex vs etoro có thể giúp người việt mua cổ phiếu nước ngoài..
Tuy nhiên chưa có nhiều kn nên nhờ cao nhân chỉ giúp..

Muốn mua cổ phiếu mấy cty đó thì mua ntn, qua sàn nào tốt nhất..
Phí trade có nhiều không và bán thì rút về bank VN ok chứ ạ !!!

Em newbie xin các pro chỉ giáo

Cám ơn nhiều ạ !

Sàn forex có rất nhiều bạn có thể tham khảo sàn exness. Mình viết chi tiết ở chủ đề sau.
Nếu nhấp vào link mình đăng ký có thể giảm chi phí giao dịch bằng cách mình gửi lại 1 phần hoa hồng.
Sàn này phí nạp ra rút về bank việt nam rất nhanh và miễn phí, các hình thức nạp rút khác có tính phí nhưng ít. Sàn có hỗ trợ tiếng việt và có giao dịch các cặp tiền tệ, một số mã cổ phiếu ..

Tình hình là dạo này lại đang quan tâm cổ phiếu của mấy thằng tesla apple :D đú trend tý
QUa tìm hiểu thấy bảo sàn forex vs etoro có thể giúp người việt mua cổ phiếu nước ngoài..
Tuy nhiên chưa có nhiều kn nên nhờ cao nhân chỉ giúp..

Muốn mua cổ phiếu mấy cty đó thì mua ntn, qua sàn nào tốt nhất..
Phí trade có nhiều không và bán thì rút về bank VN ok chứ ạ !!!

Em newbie xin các pro chỉ giáo

Cám ơn nhiều ạ !
Mình đang giao dịch sàn exness nên mình đề xuất bạn sàn này. Vấn đề bạn quan tâm có lý đấy, vì cũng không ít sàn lừa đảo. Có sàn theo kiểu gian lận giao dịch, có sàn thì không gian lận gì nhưng khi rút tiền về thì nguồn tiền mà họ thanh toán cho bạn có vấn đề, dễ bị ngân hàng mời ra làm việc lắm. Mình cũng đã từng bị VCB mời ra một lần rồi. Sợ quá, chuyển sàn khác luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom