Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

hanoikiss

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!

Đấm vào mặt nó kêu ghệ a về làm mmo :binhsua90:

rủ mấy anh em phục theo nó vài hôm. rình hôm nào đi một mình đường vắng. xông vô ko nói năng gì vả cho 2 vả lên xe đi luôn.
nó còn chưa hiểu chuyện gì thì mình đã đi xa rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!

:m080: không can thiệp thì ny bạn bị nó fắc ngay trong phòng làm việc

Hôm bữa mình có đọc 1 bài báo....nói rằng 80% phụ nữ làm công sở đều
lăng nhăng vs xếp:). Mình thì cũng sợ nhất thể loại này =)) bác nên đề
phòng thì hơn.

Nói thật bảo ng yêu bỏ đi. 100% thằng này giám đốc đó muốn cặp bồ với ny bạn, chán là nó bỏ và đuổi việc ngay. Tốt nhất là nghỉ sớm đi, thư ký thì 90% sếp xơi nhá :binhsua146:

Hôm bữa mình có đọc 1 bài báo....nói rằng 80% phụ nữ làm công sở đều
lăng nhăng vs xếp:). Mình thì cũng sợ nhất thể loại này =)) bác nên đề
phòng thì hơn.
ihhxx. giờ đang khó chịu lắm đây nè. Mới đc đi làm không thể bỏ mất cơ hội được. Mà gặp thằng mday thế nữa chứ.... Chán!

trang bị cho cổ cái camera mini gắn ở kẹp tóc or nút áo và cái máy ghi âm mini. thế là có bằng chứng cho hắn đi bóc lịch.
nếu chưa bị gì thì tầm 3 năm, nếu đã bị thì tầm 10 đến 15 năm.

bắt con vợ về làm mmo đi =))

cuộc sống mà, đúng là đời ko như mơ, nghe bác kể e cũng thấy ấm ức :binhsua85:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,130
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week