Ask Mời các bạn test thử Storagon Auto post !

vipstoragon

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hiện nay bên mình đang phat triển tool post cho mọi người.. Diều kiện để dùng là có acc storagon và trong bài viết có link storaton:
Mong mọi người dùng thử và test bug giúp mình. forum nào chưa post dược.. các bạn cứ report nhiệt tình nhá.. có thể PM để bảo đảm bí mật.. mình sẽ fix sơm nhất có thể.
Các bạn có yêu cầu gì về tool.. request tại đay.. bên mình sẽ cố gắng hoàn thiện đẻ có thể tool post được tất cả các forum và DLE
https://www.dropbox.com/s/ulv0z1lj0isztkm/Auto-post-storagon.rar
----------
Sử dụng tool:
Đâu tiên các bạn phải setting tài khoản storagon như trong hình mới chạy được:

Bước 2
cac bạn add forum:
Chọn Catalog của forum.. nếu các bạn muốn thêm catalog mới... Type luôn tên vào đáy (nếu có ròi nó sẽ tự chonj cho bạn... nếu chưa có.. tool sẽ tạo mới)
Các bạn chú ý.. các ban phải lấy link tạo topic mới... hoặc link reply topic cũ (collection) của các bạn để add vào nhá

Bước 3:
Các bạn vao thư mục chứa tool -->> forum_catalogue-->> sẽ thấy catalogue các bạn vừa tạo.. copy bài post vao day..

Bước 4:
chọn catalogue bạn muốn post bài.. bấm post
----------
Phần topic setup hiện đang bug.. sẽ update vào thứ 2 tuần sau.. các ban request thêm cac tinh năng và forum ko post được cho mình nhá.. để kịp update vào tuần sau

Last edited:
có nghĩa là thế nào hình như tool có chức nắng đó rồi thì phải
chưa test nên chưa biết , nếu tool chưa có thì nên thêm . ví dụ mình soạn sẵn 1 loạt bài lưu vào 1 folder nào đó rồi thì tool tự reply từng bài có trong folder đó :D
p/s: nên bỏ đk phải có acc, link stroragon đi , để link nào cũng post đc

chưa test nên chưa biết , nếu tool chưa có thì nên thêm . ví dụ mình soạn sẵn 1 loạt bài lưu vào 1 folder nào đó rồi thì tool tự reply từng bài có trong folder đó :D
p/s: nên bỏ đk phải có acc, link stroragon đi , để link nào cũng post đc
đã có chức năng đó rồi nhé bạn và không thể bỏ điều kiện của bạn được vì tool này phuc vụ member của storagon.com và hoàn toàn free nên bạn thông cảm

vuafahoai1234

Junior
Reactions
105
MR
0.098

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000