SCAM Mới bị thằng cuipap9184 scam 21$

Status
Not open for further replies.

InvestMaster

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Hôm nay đen quá, lâu nay quen giao dịch với bác cuipap1984 nên lúc nãy vào xem loáng qua cái click ào ào quên xem kĩ cm nó cái nick, éo biết thằng cuipap9184 này nó add nick mình lúc nào luôn, bị nó dớt mất 21 WMZ, lỗi cũng tại mình ẩu quá nên chịu, từ giờ về sau chắc có quen cỡ nào cũng phải làm đủ thủ tục cho chắc ăn :(:(

Buồn quá, công sức 2 ngày cuối tuần giờ éo còn gói mì tôm nữa :D:D:D:D:D:D:D

Số Z thằng chóa đó đây nha anh em Z268941802677, anh em nào biết của đứa nào đưa nó lên đây nha anh em :D :D :D :D

" Buồn quá, công sức 2 ngày cuối tuần giờ éo còn gói mì tôm nữa:D:D:D:D:D:D:D "
kết nhất câu này của thím vẫn còn tươi chán :D, nói chung cũng chia buồn , lần sau vào topic bác trung gian bấm vào nút yh nhé :D

đọc mà buồn cười. :D
... sao rồi bạn
Cuipap9814 has sign out...
cảm giác khó tả :D

vãi, add nick làm cái gì

Đìu, ai biết đâu bác, nó add tui lúc nào tui còn không biết nữa, lúc vào thấy nick sáng lên trong friend list nhìn lướt qua phát bla bla gửi tiền luôn :D :D :D xong thấy nó out rồi nhìn kỹ lại mới biết :eek::eek::eek: Ngày mai nhịn đói đi làm rồi :(:(:(

Mấy thằng này nó có chiêu gì đó mà nó add nick nó vào list yahoo của mình không cần mình xác nhận luôn, hay vậy đó, gặp vụ này mấy lần rồi :D

Chính xác luôn, lúc nãy xóa nick nó ra định cho qua luôn, mà nghĩ sao ức quá ráng lục lại mở cái hístory lên chụp lại up lên cho anh em chym ngưỡng :rolleyes::rolleyes:

Hôm nay đen quá, lâu nay quen giao dịch với bác cuipap1984 nên lúc nãy vào xem loáng qua cái click ào ào quên xem kĩ cm nó cái nick, éo biết thằng cuipap9184 này nó add nick mình lúc nào luôn, bị nó dớt mất 21 WMZ, lỗi cũng tại mình ẩu quá nên chịu, từ giờ về sau chắc có quen cỡ nào cũng phải làm đủ thủ tục cho chắc ăn :(:(

Buồn quá, công sức 2 ngày cuối tuần giờ éo còn gói mì tôm nữa :D:D:D:D:D:D:D

Số Z thằng chóa đó đây nha anh em Z268941802677, anh em nào biết của đứa nào đưa nó lên đây nha anh em :D :D :D :D

View attachment 56866
Like cho bạn, một ngày 2 bạn nhìn thoáng và ào như bạn là scamer không cần phải vắt óc mmo, cũng chả cần bỏ vốn đầu tư gì hết ^^

Coi như một bài học ban ạ, lần sau nhìn nick của trung gian cho chuẩn rồi giao dich.

nick fake lòi vẫn giao dịch được =.=
Add nick chính chủ. Đổi tên nick chính chủ thành tên mình muốn ví dụ mình add @cuipap1984 là Cui Pap K Chym có việc gì cần thì gõ chữ Chym lên thanh search là ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990

Most viewed of week

Most discussed of week