Waiting for Answer mời bạn doikhongem9001 vào nói chuyện

khachuy2705

Junior
Reactions
35
MR
0.058
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đặt mua 4 kênh YT đã vào quiz sẵn của @doikhongem9001
topic: https://mmo4me.com/threads/ban-cac-kenh-du-dieu-kien-vao-net-quiz-1000view-10sub-gd-vcb-z.252841/
đã chuyển tiền toàn bộ cho @doikhongem9001 và được hẹn sau 2 -4 ngày sẽ có hàng. 4 hôm sau mình lên topic hỏi có hàng chưa, ông @doikhongem9001 bảo có rồi, mình nhờ send hộ acc vào mail của mình vì yahoo mình bị lỗi nên k online đc, nhưng chờ dài cổ mà k thấy cái mail nào về. đêm hôm đó mình có chat lại. bảo k thấy mail, nhờ gửi lại thì bố này bảo đang đi nhậu, hôm sau gửi, và cái hôm sau đó là vài lần khất, cuối cùng im lìm 3 ngày nay rồi ==!
đây là toàn bộ log chat

chat1.png chat2.png chat3.png

đây là bằng chứng đã thanh toán đủ tiền

:confused::confused::confused::confused::confused:

hết bao nhiêu money , nhiều người đặt kênh lắm . cú này scam rùi :oops:

Bán được 10 khách như bạn là được nhiều rùi :D:D:D
mình thấy bán có 25k/kênh , rule đặt tối thiểu 4 kênh, thanh toán trước 50%. nhưng mình thấy số tiền ít quá, sau mất công chia ra thanh toán 2 lần nên tiện tay gửi luôn :oops::oops:

vkl 25k/1 kênh. tự tạo kênh phụ. lên yt down mấy clip pha xxx hoặc 18+ chưa tới 2 ngày là đủ 1k. sub thì chạy addmefast ấy. vớ vẫn đi bán kênh lại giàu.@@

vkl 25k/1 kênh. tự tạo kênh phụ. lên yt down mấy clip pha xxx hoặc 18+ chưa tới 2 ngày là đủ 1k. sub thì chạy addmefast ấy. vớ vẫn đi bán kênh lại giàu.@@
thế bất nào, trước tối e up video 18+ lên lấy view, sáng hôm sau thấy cái kênh đã khóa :|

thế bất nào, trước tối e up video 18+ lên lấy view, sáng hôm sau thấy cái kênh đã khóa :|
Up 18+ là người ta phải ngồi canh từng giờ từng phút từng giây đủ 1k view là private ngay =)) bác bỏ qua đêm lại chả chết :cool:

lại thánh này mua 30 cái mail bảo gửi lại sau vài ngày đợi hơn 1 tháng repot mới trả lại tiền @@

tớ úp 40 mail 1 mail 1 kênh. 2 ngày sau mới vô coi. die tầm 10 mail. trong đó chỉ có 3 mail là bị cắm cờ. chắc tại k clip se.x hẳn mk chỉ úp 18+ 1 xíu thôi. lâu lâu làm 1 buổi rồi xài gần hết làm tiếp.

lại thánh này mua 30 cái mail bảo gửi lại sau vài ngày đợi hơn 1 tháng repot mới trả lại tiền @@

có 100k,
tớ úp 40 mail 1 mail 1 kênh. 2 ngày sau mới vô coi. die tầm 10 mail. trong đó chỉ có 3 mail là bị cắm cờ. chắc tại k clip se.x hẳn mk chỉ úp 18+ 1 xíu thôi. lâu lâu làm 1 buổi rồi xài gần hết làm tiếp.

t up từng kênh 1 thôi, cũng chơi 1 mail 1 kênh, nhưng mà 4 lần sáng dậy thấy mỗi cái kênh khóa rồi nên nản :oops:

sex đâu phải die liền :D còn tùy hên xui nữa có điều chơi nó éo có tiền, 200k view được 10$ :(

ý là chỉ cần đủ view vào net thôi, mà mình để qua 1 đêm cái chết luôn
chơi loại xxx của nhật ấy, nhanh đủ rồi xóa... 10 kênh có xui cũng được 5 kênh vào net :D

Sr do nhà mình có chuyện, mình về quê gấp, mấy ngày ko onl đc, mong mn thông cảm, do giao hàng chậm, nếu vẫn còn nhận hay refun thì buzz yh lại mình ngay nhé :) . Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom