Waiting for Answer Mời bạn @cungkiemtiennao vào xem nhé.

thế thớt đã pay invoice nốt hơn 900$ còn lại chưa?

giao dịch cancel rồi pay nốt để tớ ăn cam to hơn hả @@
mà bạn vẫn k thấy lỗi sai của mình à ..nãy giờ thấy bạn cmt nhiều sao (***) quá :D

mà bạn vẫn k thấy lỗi sai của mình à ..nãy giờ thấy bạn cmt nhiều sao (***) quá :D
Mình nói rồi nhận đủ $ VND trả về chủ và VND đó mk cũng chưa cầm dù 1 xu ..Nhận PP của tớ đã 5 ngày rồi giờ kêu đóng băng thích thì tớ cho mod check hàng không mấy bác k biết lại bảo mình thế này thế kia rửa tiền này nọ mệt lắm :)

Mình nói rồi nhận đủ $ VND trả về chủ và VND đó mk cũng chưa cầm dù 1 xu ..
nhưng cậu có làm đúng đâu :eek:

Việc của em các bác biến hết giùm chó à mà cắn vô cmt làm *** gì cho dài toppic
bạn nên bình tĩnh chú ý từ ngữ không dùng ngôn từ thô tục chửi bậy nguời khác bạn nhé.
Theo như topic trước thì bạn là nguời có lỗi nên bạn tìm cách thương lượng bên buy sẽ hay hơn là report thế này bạn nhé,
mong rằng 2 bạn sẽ giải quyết êm xuôi mọi việc.

nhưng cậu có làm đúng đâu :eek:
Mình nói rồi cancel rồi refund lại giúp mình vậy thôi k nhận $ thì cũng chả có vnd đâu....Tiền mk bỏ công sức ra kiếm k phải rác

bạn nên bình tĩnh chú ý từ ngữ không dùng ngôn từ thô tục chửi bậy nguời khác bạn nhé.
Theo như topic trước thì bạn là nguời có lỗi nên bạn tìm cách thương lượng bên buy sẽ hay hơn là report thế này bạn nhé,
mong rằng 2 bạn sẽ giải quyết êm xuôi mọi việc.
Mình cũng muốn bĩnh tĩnh lắm qua toppic nào ng ngoài cũng vào bảo tớ thế này tớ thế kia rửa tiền bất chính thế này thế nọ đến cậu vào vị trí cũng bực lắm chứ cày cuốc cả đêm được mấy đồng bạc đem sell nta nói này nói nọ ...mình sell cho nhiều ng rồi có thấy ai kêu ca 1 câu nào đâu

Mình cũng muốn bĩnh tĩnh lắm qua toppic nào ng ngoài cũng vào bảo tớ thế này tớ thế kia rửa tiền bất chính thế này thế nọ đến cậu vào vị trí cũng bực lắm chứ cày cuốc cả đêm được mấy đồng bạc đem sell nta nói này nói nọ ...mình sell cho nhiều ng rồi có thấy ai kêu ca 1 câu nào đâu
Cái gì cũng từ từ giải quyết! Bạn nên bình tĩnh 1 chút! Tiền của bạn vẫn còn đó ko mất đi đâu được! Đợi MOD vào xem rồi xử lý giúp cậu!
P/s: Mình thấy cậu chửi CHÓ ai nữa là mình cho cậu ra đảo 1 tuần ngay lập tức!

Cái gì cũng từ từ giải quyết! Bạn nên bình tĩnh 1 chút! Tiền của bạn vẫn còn đó ko mất đi đâu được! Đợi MOD vào xem rồi xử lý giúp cậu!
like cho mod :)

Bình tĩnh nó cũng có giới hạn :) 1 toppic mình chịu được đi hoc về mệt check 4rum đọc đến 2-3 toppic bạn cứ thử vào vị trí của tớ xem

cái topic gì đọc trên xún dưới toàn mất dạy @@

Bình tĩnh nó cũng có giới hạn :) 1 toppic mình chịu được đi hoc về mệt check 4rum đọc đến 2-3 toppic bạn cứ thử vào vị trí của tớ xem
500$ của bạn chả là gì đâu! Đừng so sánh hoặc kêu mình đứng vào vị trí của bạn! Mình từng mất số tiền gấp 30 lần cái con số mà bạn đang Report ở cái topic này! Và lúc đó bạn biết mình làm gì ko? MÌNH ĐI NGỦ! Khi ngủ dậy mình sẽ bình tĩnh hơn để giải quyết mọi chuyện

500$ của bạn chả là gì đâu! Đừng so sánh hoặc kêu mình đứng vào vị trí của bạn! Mình từng mất số tiền gấp 30 lần cái con số mà bạn đang Report ở cái topic này! Và lúc đó bạn biết mình làm gì ko? MÌNH ĐI NGỦ! Khi ngủ dậy mình sẽ bình tĩnh hơn để giải quyết mọi chuyện
Chả là gì nhưng nó mà mồ hôi công sức của mình mất tiền làm ra dù chỉ 1 nghìn cũng xót cậu nhé ....đối với m,n 500$ chả to tát đối với mk thi nó là cả gia tài sinh viên mà :) cậu đi làm rồi nó khác

Toàn mất dạy là sao ! bạn nói ai ? tất cả những người cmt ở topic này ah ?
stop tránh dài toppic cậu :)

Đồng ý với cậu là ttền mồ hôi công sức ! nhung bạn nên làm dúng theo yêu cầu đã thoả thuận . nếu không dc thì đùng gd làm gì . Giờ thì chì có nước contact cậu kía! tìm hướng giải quyết cho ổn thoả ! chứ bạn làm căng thì bạn chỉ bất lợi mà thôi

Đồng ý với cậu là ttền mồ hôi công sức ! nhung bạn nên làm dúng theo yêu cầu đã thoả thuận . nếu không dc thì đùng gd làm gì . Giờ thì chì có nước contact cậu kía! tìm hướng giải quyết cho ổn thoả ! chứ bạn làm căng thì bạn chỉ bất lợi mà thôi
mk cũng đâu muốn làm căng mk chờ 5 ngày rồi chỉ để được nhận lại tiền hôm nay bác ấy nói tiền bị đóng băng @@ k refund được còn bắt em trả VND thì ai nghe được

Tốt Nhất Cậu Nên liên lạc người cậu đã gửi tiền thỏa thuận bảo cậu ấy gửi lại 500$ vào pp cậu đã send ( cậu chấp nhận mất phí ) nếu cungkiemtiennao không chịu gửi mới là scam thôi ... còn tớ thấy cậu nói chuyện kiểu đó , muốn người ta gửi lại tiền mà vào PP khác nghe nó khá vô lý ... lên đây tìm cách giải quyết chứ không phải .... nãy tớ bảo cậu rửa tiền vì thấy cậu bảo người ta send lại qua PP # .. nếu tiền sạch thì k việc gì ngại cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,800
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom