Mời 2 MOD captcha xem qua

Status
Not open for further replies.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
ý kiến ta thế này : ko nên bỏ tiền mua , vì biết bao nhiêu cho vừa với tốc độ chậm kinh khủng như lúc này . Tiền ta cạp ko tệ mà còn đắn đo chưa mua , thấy mấy bác sp gà 18-20 chịu chi tiền cho proxy private ta cũng thấy " dư dả " thật !

- - - Updated - - -

còn người nào share vụ proxy private ta thấy cũng ko có vấn đề j để lên án họ cả , thuận mua vừa bán chẳng ai ép mình !

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Nói thật em rất là khinh cái người...
Lúc bác
levummo lập topic share site privace proxy thì hồ hởi vào comment nhờ mua hộ, nhiệt tình lắm, còn phân vân không biết nên mua của levummo hay huyyoung cho tốt nữa. Xong vì nguyên nhân không còn tiền nên xin mua nợ, nhưng người ta không chịu, nên biệt tăm luôn. Còn trong toppic event offline của mmo, khoe mỗi ngày cạp vài chục $.
Ích kỷ đến thế là cùng, miếng cơm của bạn, vậy còn miếng cơm của người khác ?

- - - Updated - - -

Trí tưởng tượng của mình hơi bay cao bay xa tí, nhưng có lẽ nào admin pix lại là chủ mấy site privace proxy đó ?

Sau khi suy nghĩ thiệt hơn mình mới quyết định ko mua và lập topic nói lên ý kiến cho mọi người suy nghĩ (đọc lại topic bên kia).
Còn với mình 10,20$ 1 tháng hả, chuyện nhỏ. Nhưng nếu còn ủng hộ việc mua proxy thì chắc sau 1 tháng nưa 50$ cũng ko đủ mua proxy để đủ xài nữa đấy. 1 mình thì nhỏ, nhưng 1 bộ phận captchater VN thì số tiền khổng lồ này chui vào túi bọn admin site proxy thì bạn thử nghĩ xem. NÊN HAY KHÔNG

Đây proof 2 ngày cho bạn xem nhé.

- - - Updated - - -

Ko comment thêm nữa ,mất thời gian. Mod vào đọc và xem xét rồi quyết định.

MÌNH NGHĨ CÁI NÀY VÀ CÁI CHEAT CŨNG GIỐNG NHAU CẢ ĐANG LÀM NÁT BÁT CƠM CỦA ANH EM PIX. KO CLOSED VÀ XÓA NÓ ĐI THÌ SỚM MUỘN CŨNG LICH SỬ LẶP LẠI

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Thớt đừng nói levummo ngu ngốc, bởi vì sao, vì ko biết ai ngốc, private proxy với free proxy thì cũng cá mè 1 lứa thôi, rảnh thì đi tìm hiểu hơn là ngồi đây đổ thừa nhau. Và hơn nữa là bớt đổ thừa đi, cái box captcha nó nát bét như hiện giờ cũng nhờ vào 1 phần nhỏ của mỗi member captcha hết, ai cũng có phần chứ đừng đổ thừa ai.

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
Sau khi suy nghĩ thiệt hơn mình mới quyết định ko mua và lập topic nói lên ý kiến cho mọi người suy nghĩ (đọc lại topic bên kia).
Còn với mình 10,20$ 1 tháng hả, chuyện nhỏ. Nhưng nếu còn ủng hộ việc mua proxy thì chắc sau 1 tháng nưa 50$ cũng ko đủ mua proxy để đủ xài nữa đấy. 1 mình thì nhỏ, nhưng 1 bộ phận captchater VN thì số tiền khổng lồ này chui vào túi bọn admin site proxy thì bạn thử nghĩ xem. NÊN HAY KHÔNG

Đây proof 2 ngày cho bạn xem nhé.

- - - Updated - - -

Ko comment thêm nữa ,mất thời gian. Mod vào đọc và xem xét rồi quyết định.

MÌNH NGHĨ CÁI NÀY VÀ CÁI CHEAT CŨNG GIỐNG NHAU CẢ ĐANG LÀM NÁT BÁT CƠM CỦA ANH EM PIX. KO CLOSED VÀ XÓA NÓ ĐI THÌ SỚM MUỘN CŨNG LICH SỬ LẶP LẠI

cái này liên quan gì mà cheat cũng là proxy thôi nhưng là proxy xịn thôi mà bạn, ko lẻ bạn lấy cái speed 3x của người đó rồi gáng cho cái tội cheat sao, kệ đi ai mua thì mua ko mua thì thôi, khi nào pix ra rule mới chửi luôn 1 lần :)

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
Mình thấy chả có gì liên quan đến cheat ở đây hết áh. Giống như 2 cái tiệm, 1 tiệm rẻ nhưng đồ thì cùi bắp ( proxy free ), 1 tiệm thì giá cao nhưng đồ lại tốt ( proxy pri ). Ko lẽ ng` ta đang bán đồ thì bạn chạy lại nói : " Tại mày bán đồ tốt hơn tao, nên đạp đổ chén cơm của tao ---> tao đi nhờ công an đóng cửa ", cũng giống như bạn đi nhờ Admin với MOD close topic này nọ. Mua bán là khác, còn cheat là 1 chuyện khác, bạn cấm dân VN mua thì bạn qua bên CHINA cấm lun tụi CHINA mua lun đi. Còn ng` ta kím đc bao nhiu thì là chuyện của ng` ta, riêng tư mà bác cứ soi mói tiền ít tiền nhìu này nọ. Như thằng Giám Đốc nó làm lương cao hơn thằng công nhân bạn hỏi thử là phân biệt ở chổ nào? Bạn đừng có đổ thừa ng` này mua, ng` kia mua nên pix nó chậm, nó banned này nọ. Mình làm pix 2 năm rồi nên cái tình hình này cũng chả có lạ gì cái tính load điên khùng của pix. Nói chung bạn ko vừa lòng thì đừng coi, đừng xem, đừng nhìn, ai dùng free thì dùng ai có tiền thì mua. Ko lẽ tiền của ng` ta mà bạn cấm ng` ta mua/bán? Nói chung là việc mình thì mình lo thế thôi.
Mình ko bít bạn làm pix bao lâu rồi mà bảo là lịch sử lặp lại, pix banned và load điên khùng là chuyện thường ngày rồi. Với lại proxy với cheat sao mà giống nhau chòi? Lần đầu tiên mình mới nghe lun áh, tại vì pix nó giới hạn ID nếu ko cũng chả cần proxy làm gì cho nó mệt. Nếu bạn nghĩ dân pix đạp đổ chén cơm của bạn thì còn rất nhìu dự án ko giới hạn ID mà.Bạn cứ qua đó làm thử coi tình hình thế nào, cũng chả khá hơn Pix đâu bạn.
---------------
Những bạn speed trung bình 15~20 thì mình nghĩ dùng free cũng đc như mình cũng xài free. còn ai là pro speed cao có ref thì cứ dùng proxy private chả có sao hết.

Last edited by a moderator:

hjmdzhpv95

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
- Nói chung là muốn làm gì thì làm đến lúc nó giới hạn 1id/1proxy thì lại kêu giời đất lên, đến lúc đấy mới bắt đầu biết thế với giá như…

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
Người ta làm j` kệ cm người ta
Để ý soi mói vãi đái
Thế h xài proxy bỏ tiền và proxy free nó khác nhau chỗ nào, pix lâu nát hơn à :-?
proxy mua thì cũng là proxy, proxy free cũng là proxy, thích thì tìm cách scan + get proxy free chất lượng ngang proxy mua, thế thì cũng gọi là proxy private thôi

Paris1982

Senior
Reactions
236
MR
0.000
Khổ, thế này cũng khổ, thế kia cũng khổ, thôi dẹp bà nó cái box captcha đi cho đỡ khổ:fail::chetdi::dap:

ngochoa318

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Anti proxy anti soft captcha. Lên web cạp 1 ID tà tà cũng có chút nước cơm húp qua ngày :binhsua146:

Proxy free thì cũng lên site của nó kiếm nó tăng traffic có người click quảng cáo nó cũng có tiền private thì bỏ tiền đỡ mất thời gian. Hồi trước cứ 2 ID log 2 trình duyệt load thả cửa bây giờ từ Mega, Qlink, Kolo... đề hạ rate ai cũng đu vào pix thì hỏi sao nó không load chậm mà cứ đổ với thừa.:love:

trangiaminh

Senior
Reactions
215
MR
0.001
Thích thì xài không thích thì thôi , tội gì mà cứ lôi người bán và proxy private ra tra tấn thế ... pix nó chậm thì tại nó khùng thôi ,từ hồi update rate 1$ là nó đã khùng tới giờ ... còn nếu bị banned thì đừng đổ lỗi proxy , dùng soft để cạp cũng là tội rồi , nếu chủ topic gọi dùng proxy private là cheat thì mình đảm bảo xài proxy free cũng gọi là cheat , mà cả box capt ai cũng xài proxy cả ,ai không xài chắc người đó "rãnh đời" ... vì vậy nếu chủ topic bất mãn quá , muốn chơi kiểu legit thì mời mở trình duyệt mà capt không thì qua dự án khác mà capt cho đỡ bức xúc . Chứ lập topic thế này mình thấy hơi nhãm, giống như đi so bản quyền và không bản quyền vậy . Tóm lại ai thích gì thì xài nấy thôi, log ít acc hay nhiều acc cũng đều phải gõ capt chứ đâu phải auto capt đâu mà xoắn dữ dội thế .

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
chúc mừng bác mo nhé,có em captchater tăm tia rồi nhé :binhsua146: cho tui xin chữ ký mo với ,người đâu có phúc ghê:binhsua141:

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
luật của pix là chỉ cho gõ trên web. Nếu cậu chắc chắn 100% là mình chỉ gõ trên web thì hãy la làng nhé chủ thớt

JimmyQ

Hero
Reactions
260
MR
0.097
Follow me on Facebook
Có người bán thì sẽ có người mua
Có miếng mồi ngon thì sẽ có tranh giành
Bạn nghĩ cái việc mua Proxy là sai ở chổ nào nhĩ?
Mình thì làm cả ngày nhờ private proxy thấy rất hài lòng
năng suất tăng hẳn...
Chẳng cần bạn phải làm gì để bảo vệ nồi cơm cho những người như mình
Pro là trong hoàn cảnh nào cũng duy trì được thu nhập! (theo mình là zậy) :v

Nhé!! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,748
176,202