Mời 2 MOD captcha xem qua

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Mời mod xem qua topic này http://mmo4me.com/showthread.php?12...ng-mua-proxy-o-cac-site&p=2630651#post2630651

Và topic mình muốn nói: http://mmo4me.com/showthread.php?124378-Public-trang-Private-Proxies-10-cho-ACE-lam-PIX

Chắc mod ko quên viêc cheat. Khi mới lập mọi người hồ hởi mà ko nghĩ đến hậu quả. Rồi 1 thời gian sau đã có tác hại ngay lập tức . Và nó ko chỉ liên lụy đến người đáng bị mà cả những người ko liên quan, ko biết cũng bị liên lụy và ban oan uổng chỉ biết nói pix điên.

Từ khi topic của levummo ra thì tình trạng pix đã ngay lập tức trở nên tồi tệ hơn về việc load . Mình nghĩ nếu quay thời gian trở lại MOD sẽ xử lý topic của cheat ngay khi nó mới xuất hiện để ko xảy ra việc đáng tiếc.

Mình lập topic để mod vào đọc và có quyết định ngăn chặn việc làm "NGU NGỐC" này khi tác hại của nó chưa quá lớn.

Ai nói mình ích kỉ, nhiều chuyện hay gì cũng đc nhưng mình nghĩ việc mình làm chỉ đơn giản là bảo vệ bát cơm của bản thân mình và nhiều người khác.

Mong mod sớm vào đọc và có quyết định đúng đắn

Reactions
962
MR
0.307
cái gì nữa đây ông bạn , t đã nói đủ rồi mà còn lập topic mới làm gì , private proxy đã public rồi ngăn chặn thế nào được, nếu cấm levumo trung gian thì các mem khác vẫn tìm cách khác để mua proxy từ trang đó cũng đc mà . Ông lại làm 1 việc vô ích nữa rồi

Sharingan

Junior
Reactions
241
MR
0.000
Lúc chưa có súng thì mọi người xài dao, đã có súng rồi thì không cách nào chặn đc, cầm dao đi đánh nhau với súng à :v

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
Mình cũng là dân xài proxy free, nhưng mình thấy proxy private hay free cũng vậy thôi. Load đc hay ko thì do pix đừng có đổ thừa này nọ. Lúc trc ko xài proxy nó cũng load khùng khùng chứ có cần phải chờ đến cái lúc mua hay ko mua proxy nó mới load khùng đâu. Mình thấy chả có gì gọi là đạp đổ chén cơm hết bạn àh, mỗi ng` có quyền tự do mà có vốn dư thì cứ mua proxy xài, ko thì xài free chả chết ai. Nói chung là chuyện của ng` ta đừng có đổ thừa này nọ

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
Mod ko có quyền gì để giải quyết đc chuyện này đâu, cả admin cũng thế thôi, đây là quyền tự do của mỗi người, ai thấy ntn tiện cho bản thân thì làm thôi, hơn nữa ko phải mỗi dân vn là làm captcha đâu, nhìn Cờ bọn khựa có trên trang của pix thì hiểu mem nó ko ít hơn mình đâu, bạn ngăn ko cho mem VN làm? vậy ngăn đc mem của khựa ko, bắt mem VN phải làm hết proxy free may lỡ bọn khựa dùng proxy pri thì sẽ ntn .
Mình khuyên bạn đừng nên đã động vào proxy pri hay free nữa tùy mỗi người, ai cũng có suy nghĩ riêng đừng ép người khác phải làm việc mà họ ko muốn, pix ko phải độc quyền cho VN mà còn các nước khác nữa hiểu ý mình nói chứ.

Cái này cũng suy đoán thôi mà chưa có bằng chứng gì sao làm theo luật gì được :)
Đợi MOD vào phán xem bài đó có phải cheat hay k ^^

Max

topic đó chỉ là chỉ mọi người 1 trang mua proxy tốt thôi, còn cheat thì mem captcha ai cũng biết cheat là ntn, proxy cũng dùng để cheat đc vậy cần gì phải pri mới đc .

- - - Updated - - -

Lại thêm 1 topic hot ko giúp ích gì cho ACE PIX của captchater <= Ko biết có gọi là spammer ko nữa ... :hihi:

mình thấy topic này đúng là vô nghĩa, nhưng cũng đúng phần nào đó, tg ko xa chắc chắn pix sẽ nát và sẽ bắt đầu ác hơn cũng vì vụ proxy pri này, để rồi tg sẽ tl, bạn pub site thì hiểu bạn cũng muốn thêm bonus từ ref thôi , nhưng bạn có suy nghĩ proxt sẽ dần nát ko khi nhìu người biết và dùng, và admin pix cũng sẽ nhận ra đc vụ proxy pri này và sẽ tìm cách để chém thôi, để rồi xem pix nó còn làm gì và mem captcha sẽ như thế nào :).

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
cấm làm sao đc thà log 50 id proxy ngon còn hơn log 25 id proxy pree rồi change liên tục

cái gì đã biết thì ko thể ngăn đc, nhưng ko nên cho nó phát triển thêm.
Ai đã biết thì ok, nếu thích các bạn cứ làm bình thường hoặc mách nhỏ cho ai cũng đc nhưng việc public là ko đc. Giống việc cheat thôi.

Mình phân tích mà vẫn có người ko hiểu hay cố tính ko hiểu (bán proxy, trung gian proxy, bán pp ver).

Đầu tiên minh ko nói đến giá tiền vì thiệt hại về tiền cho site thì ai cũng biết rồi.

Mình nói về việc proxy free mua ổn định nên ai cũng log 30,40 ID ổn định -> sẽ ko có đủ hình cho các bạn làm -> phải log thêm ID -> tăng thêm số lượng ID để làm (tăng thêm số proxy phải mua) -> thiệt hại tiền là lớn
Ngoài ra nó còn dễ làm pix nghi ngờ mà thay đổi rule (vì số lượng cung hơn cầu nên pix mới làm khó mọi người) -> pix sẽ hạn chế bằng cách nào đó như : 1 proxy /1 ID, load chậm đi nhiều, cấm proxy, cấm ...

Việc này rất hại về lâu dài. Nên đề nghị MOD xử lý trước khi quá muộn

- - - Updated - - -

cấm làm sao đc thà log 50 id proxy ngon còn hơn log 25 id proxy pree rồi change liên tục
biết thì cứ biết đi, ai biết đc thì cứ làm theo cách mà bạn muốn.

Còn giờ thì nên closed hoặc xóa topic đó đi làm hạn chế người biết lại để tình hình ko tồi tệ thêm nữa.

Giống cheat vậy đó, ai biết thì vẫn biết, có thể mách nhỏ cho nhau nhưng ko đc public nữa.

doantrang

Senior
Reactions
452
MR
0.000
Chat with me via Skype
3

Đợi đến lúc tàn rồi ngồi khóc :binhsua160:

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
haiz, chủ topic này thật là, cái này vốn dĩ nó chả phải cheat hay là làm gì sai cả thì làm sao band hay xử lý dc chứ. Cái này kêu mọi người ai muốn xài proxy ngon thì bỏ tiền mua, ai ko mua thì thôi. MOD hay Admin cũng ko có thể xử lý dc, bằng chứng thì cũng chả có cái gì làm bằng chứng cả

karenshii

Senior
Reactions
178
MR
2.032
Nói thật em rất là khinh cái người...
Lúc bác
levummo lập topic share site privace proxy thì hồ hởi vào comment nhờ mua hộ, nhiệt tình lắm, còn phân vân không biết nên mua của levummo hay huyyoung cho tốt nữa. Xong vì nguyên nhân không còn tiền nên xin mua nợ, nhưng người ta không chịu, nên biệt tăm luôn. Còn trong toppic event offline của mmo, khoe mỗi ngày cạp vài chục $.
Ích kỷ đến thế là cùng, miếng cơm của bạn, vậy còn miếng cơm của người khác ?

- - - Updated - - -

Trí tưởng tượng của mình hơi bay cao bay xa tí, nhưng có lẽ nào admin pix lại là chủ mấy site privace proxy đó ?

theo tôi chả có gì phải sợ, sớm muộn gì cũng 1ID=1proxy , lúc đó cứ việc vung tiền mà mua proxy private để load cho ngon. Thằng này ngồi xem các đại gia chịu chi cỡ nào , nếu có cũng chỉ số lượng ít người mua . Hy vọng 1 ngày nào đó sẽ limit còn 1id=1proxy và 60id đạt tốc speed 3x = 60proxy = 60$ = 1m3 cố lên , cứ 1 tháng tốn nhiêu đó để gõ cạp + tiền điện tiền net ..... =))

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Mấy bác pro quá. e sợ các thánh lắm rồi. thôi im lặng là vàng đừng nói gì mỗi người hãy tự suy ngẫm lại mình đi đừng đổ thừa ai hết. bởi ai cũng tham thì thành ra thâm thôi. close đi cho đỡ tốn tài nguyên. :binhsua159:

theo tôi chả có gì phải sợ, sớm muộn gì cũng 1ID=1proxy , lúc đó cứ việc vung tiền mà mua proxy private để load cho ngon. Thằng này ngồi xem các đại gia chịu chi cỡ nào , nếu có cũng chỉ số lượng ít người mua . Hy vọng 1 ngày nào đó sẽ limit còn 1id=1proxy và 60id đạt tốc speed 3x = 60proxy = 60$ = 1m3 cố lên , cứ 1 tháng tốn nhiêu đó để gõ cạp + tiền điện tiền net ..... =))

mình cũng chỉ sợ 1 ngày nào đó sẽ như thế và ác hơn nữa pix nó chơi cái trò 30' cho die hết acc 1 lần thì vỡ mồm hết :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week