• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mod vào cho lời công bằng <<<

Status
Not open for further replies.
bạn đăng kí làm police được đó.
Hix mình nói thật nhá info của him như một ma trận vậy đó giờ vẫn còn xoay vòng vòng chóng mặt nè.....

bạn có dám lấy "cha mẹ" bạn ra thề , trong đầu bạn k có ý định scam k

bạn có dám lấy "cha mẹ" bạn ra thề , trong đầu bạn k có ý định scam k
Zì ma tới mức lôi cha mẹ vào vậy... lớn zồi việc mình mình zải quyết sao lại cứ lôi cha mẹ vào.... có lẽ bạn hay như vậy lắm nhỉ.... cái gì cũng cha mẹ! :binhsua12:

vụ nà khá hot. đang hóng bác Rin

Giờ thế nào là xứng đáng cho cái thể loại ăn nói vô học như bạn, banned bn ngày hay forever?

Police đi điều tra mình thấy chẳng có gì sai hết, chỉ có PỨng của bạn cho thấy con người bạn rồi :binhsua12:

xót ruột quá hem bit tình hình thế nào bao giờ mí có kết quả vậy?

+ Bác Rin chủ động tạo topic nói mình là scammer , bác ấy chưa có bằng chứng cụ thể nào mình scammer và đây bác ấy pm yahoo luôn đây. Bác này không xứng đáng là một Police thật sự muốn nói người khác scammer hay không thì cần phải có bằng chứng proof đầy đủ có đâu bác lại ăn bạ nói bừa xúc phạm người khác . Bác cũng là người có vị trí tiếng nói trong mmo4vn này mà nói chuyện hàm hồ ngu dốt không xứng đáng là police , còn việc em tạo nhiều nick yahoo và nhiều nick forum thì em xác định là có , còn bác ấy nói em đi scammer thì quả thật bác Police còn ngu hơn chó.. quả thật không muốn nói câu này nhưng vì do cách xử sự của bác thôi . Mong mod trong diễn đàn đưa ra lời công bằng trả lại trong sạch cho em và nếu có yêu cầu Bác Rin đưa ra proof lừa đảo của tớ luôn nhé. nếu không có proof thì bác Rin nghĩ làm police luôn đi cho đỡ nhục . vì hành vi bác Rin không xứng đáng là police

viết còn sai. mà police mà sai 1 tí mà xin nghỉ. chắc VN chả còn police :))
"bác Rin nghĩ làm police luôn đi cho đỡ nhục" =))

Riiny hôm nay có người chửi ghê thế :)), hóng xem tình hình thế nào

Zì ma tới mức lôi cha mẹ vào vậy... lớn zồi việc mình mình zải quyết sao lại cứ lôi cha mẹ vào.... có lẽ bạn hay như vậy lắm nhỉ.... cái gì cũng cha mẹ! :binhsua12:

nhóc này k đọc cm , chắc thấy chữ , cha mẹ rep cm luôn hả , đó là câu thề , còn những thằng không coi trọng câu thể , mai kia chết thảm lắm , hiểu chưa nhóc ,

Chưa biết đúng sai, sau bài này là đi đảo rồi...
Cần gì sang topic kia nói, ko lập topic lung tung.

+ Bác Rin chủ động tạo topic nói mình là scammer , bác ấy chưa có bằng chứng cụ thể nào mình scammer và đây bác ấy pm yahoo luôn đây. Bác này không xứng đáng là một Police thật sự muốn nói người khác scammer hay không thì cần phải có bằng chứng proof đầy đủ có đâu bác lại ăn bạ nói bừa xúc phạm người khác . Bác cũng là người có vị trí tiếng nói trong mmo4vn này mà nói chuyện hàm hồ ngu dốt không xứng đáng là police , còn việc em tạo nhiều nick yahoo và nhiều nick forum thì em xác định là có , còn bác ấy nói em đi scammer thì quả thật bác Police còn ngu hơn chó.. quả thật không muốn nói câu này nhưng vì do cách xử sự của bác thôi . Mong mod trong diễn đàn đưa ra lời công bằng trả lại trong sạch cho em và nếu có yêu cầu Bác Rin đưa ra proof lừa đảo của tớ luôn nhé. nếu không có proof thì bác Rin nghĩ làm police luôn đi cho đỡ nhục . vì hành vi bác Rin không xứng đáng là police

Police đã bảo là đợi ngày mai sẽ post hết bằng chứng cụ thể về bạn
Bạn có thể chờ tới ngày mai xem như thế nào nhé . không nhất thiết phải lập topic này đâu nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom