Mod SoJG ban vô cớ !!

Status
Not open for further replies.
- Đúng là quan có khác làm việc nhanh gọn không cho con người ta giải thích đã lấy tay bịt mồm lại .
- Các bạn có thể xem nick solongtt bị ban lý do tại topic này :
mmo4me.com/showthread.php?120779-Ai-ban-songlongtt-vao-tra-loi-dum-cai&p=2541220#post2541220
- Lý do : Spam vớ vẩn trong topic report scam. Còn trong nick thì bị ghi spam tăng pót có ý đồ không biết muốn nói ý đồ gì ?
- Thế cho hỏi bác có biết sao tôi comment thế không mà bảo vớ vẩn, lời tôi nói là lời cho con người nghe còn bác không hiểu cho là vớ vẩn thì coi lại mình có bị sao không .
- Có thấy tôi ghi là :
sry cm nhầm xl bà kon . Tôi khi rõ ràng thế k hiểu sao bị cho là spam . Mình đang mở 2 tab 1 tab bên *** bóng 1 tab đọc topic scam do k để ý tôi đã comment nhầm nội dung bên box *** nên đã edit và xin lỗi . Tôi làm thế vẫn chưa vừa lòng mấy quan à .

- Mọi người vào cho dùm lời nói công bằng dùm cái.
- Chắc chả có dịp để comment nói chuyện trong topic này nữa mấy quan vào lại ban ngay .
Luật là chết con người là sống nếu ai muốn chết theo mấy cái luật thì cứ tự nhiên .

Last edited by a moderator:

songlongtt2

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Nếu chỉ là câu này mà bị Banned nick thì quá nặng tay gùi.
Úp cho MOD SON vào "giơ cao đánh khẽ" em nó...
Pm yahoo và inbox nói chuyện đàng hoàng mà kết quả là topic bị đóng nick bị ban chưa kịp một lời trăn trối .
Hi vọng đánh khẽ như lời bác nói chứ k phải ăn thêm cấy thước bảng nữa .

Upvote 0

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
Chào songlongtt, đây có thể là comment duy nhất của tôi ở topic này. Như bạn Nam Tuoc nói "giơ cao đánh khẽ" có thể có lý (vì tôi ko quan tâm bạn mở mấy tab, hay nhầm lẫn gì, tôi làm việc chỉ dựa trên những gì nhìn thấy), còn không Bạn cứ chiếu theo rules của box, xem tôi làm việc có vô cớ ko nhé:

10. Các thành viên không liên quan trực tiếp đến topic Report SCAM không được comment vào topic, trừ khi có bằng chứng hoặc tình tiết liên quan, bổ sung vào vụ việc.
Các comment nếu Mod thấy không liên quan đến chủ đề chính như chửi bới, thêm dầu vào lửa, nghi ngờ, ủng hộ .... sẽ bị xóa bài, hoặc ban nick cảnh cáo từ 3 đến 7 ngày.

Upvote 0

phumap

Banned
Reactions
108
MR
0.000
cái box *** mà để tính post thì thôi rồi nick mới lập 1 tháng bằng nick người bên box khác vài năm :))
Toàn comment bàn luận cá độ nên post lên liên tục.
SonJG góp ý với Shin về việc này đi tránh tình trạng spam bên box *** dù rule như vậy nhưng đa phần commnet box *** vẫn mang tính spam nhiều mà ít bị xử lý

Upvote 0
nhiều người có não mà k suy nghĩ

Chào songlongtt, đây có thể là comment duy nhất của tôi ở topic này. Như bạn Nam Tuoc nói "giơ cao đánh khẽ" có thể có lý (vì tôi ko quan tâm bạn mở mấy tab, hay nhầm lẫn gì, tôi làm việc chỉ dựa trên những gì nhìn thấy), còn không Bạn cứ chiếu theo rules của box, xem tôi làm việc có vô cớ ko nhé:
Tôi đã nói là sự việc ngoài ý muốn . Còn bạn làm đúng rule nhưng sau khi biết được sự việc vẫn k cho cái não bạn hoạt động thì tôi không nói gì được .
Đúng là chuyện gì cũng có thể xảy ra vào 4r vì comment nhầm lẫn mà ăn ban ngọt .

Upvote 0
Tôi đã nói là sự việc ngoài ý muốn . Còn bạn làm đúng rule nhưng sau khi biết được sự việc vẫn k cho cái não bạn hoạt động thì tôi không nói gì được .
Đúng là chuyện gì cũng có thể xảy ra vào 4r vì comment nhầm lẫn mà ăn ban ngọt .

xúc phạm mod lỗi này hình như banned vĩnh viễn

Upvote 0
đi chỗ khác mà bợ đít nhé . thế mod nói tôi comment vớ vẩn thế là gì . Còn thêm chuyện nói spam tăng pót có ý đồ nữa chứ .

thêm tội xúc phạm người khác lỗi này cộng với lỗi xúc phạm mod thì chắc ko banned vĩnh viễn thì cũng vô lý

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình ko thấy dòng chữ Edited nhỉ?
Còn box SCAM là box nhạy cảm, nên các bạn cần cẩn thận hơn khi comment, lần này có thể SonJG hơi mạnh tay :">

Upvote 0

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
đi chỗ khác mà bợ đít nhé . thế mod nói tôi comment vớ vẩn thế là gì . Còn thêm chuyện nói spam tăng pót có ý đồ nữa chứ .

nói chuyện ngứa mắt ban forever cmnd cho rồi!!! :))

Originally Posted by songlongtt
Hàng về .......................................

hàng về kaka ..............................

nhận tiền kaka..............
Win cả 2 kaka ...................

thế này ko phải spam chứ gì!!! =))

hàng của bác canawan ở bên topic có cái link!!! :))

Upvote 0
nói chuyện ngứa mắt ban forever cmnd cho rồi!!! :))

thế này ko phải spam chứ gì!!! =))

hàng của bác canawan ở bên topic có cái link!!! :))
cái này là pác canawa tổng tất cả comment sai rule của tôi bên box *** nhé do tôi k đọc rule nên thế . Tôi đã nhận sai bên topic kia . Ngứa mắt cậu thì đi kiếm tiền đi ở đây làm gì

Upvote 0

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
Mình ko thấy dòng chữ Edited nhỉ?
Còn box SCAM là box nhạy cảm, nên các bạn cần cẩn thận hơn khi comment, lần này có thể SonJG hơi mạnh tay :">

là admin mà còn ko biết cái đó hả, hình như nếu bạn vừa cmt là edit ngay thì sẽ ko hiện chữ edit ở cmt đó nha, có thể làm thử để cm lời mình nói là đúng hình như trong vòng 30s thì phải đó

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix

Most discussed of week

Most discussed of week